Chạy nhiều Traffic Spirit trên một máy tính để kiếm bitcoin như thế nào.

Qua một ngày mình test cách này thì mình thấy bác nào có nguồn VPS rảnh với số lượng và phải mạnh chút thì mới chơi dc cách này gọi là có chút thu nhập thụ động, chứ nếu cắm máy nhà thì nói thật là ko đủ tiền điện =((, nhà mình có 2 máy tính cắm max 10k visit kèm 5 vps mà tính ra không dc nổi gói mỳ tôm :)). Đây là ý kiến của mình đã test còn anh em có cách nào khác hoặc cấu hình tốt nhất thì xin cho ý kiến.
Bác giống ý em :v 1 ngày estimated earning được 1k5 VND :v treo kiểu này tốn cơm

Theo như ý tưởng của e, có thể làm 1 tool click cái này, kèm với proxy tốt 1 chút, có thể dùng của tinsoft, thì em nghĩ sẽ kiếm dc tiền ở dạng này

Bọn net này nó đưa ra 1 click 0.02$, 1 ngày sài tinsoft 15k VND cũng ra dc cả triệu bạc đấy là theo nó nói, còn cái kiểu tính unique IP của nó chả biết nó tính theo cái quy luật nào

Bọn net này nó đưa ra 1 click 0.02$, 1 ngày sài tinsoft 15k VND cũng ra dc cả triệu bạc đấy là theo nó nói, còn cái kiểu tính unique IP của nó chả biết nó tính theo cái quy luật nào
có trời mới biết nó tính thế nào, nó ghi bằng $ nhưng lại trả bằng coin ai mà biết dc, với người chạy quảng cáo cũng muốn đến người thật chứ ko muốn đến với ông proxy =), bọn này nó để cho các ông chạy TE thì nó cũng thừa biết là như nào, nếu có một website có lượng traffic real thì mới gọi la hái ra tiền vì đó là unique traffic.

có trời mới biết nó tính thế nào, nó ghi bằng $ nhưng lại trả bằng coin ai mà biết dc, với người chạy quảng cáo cũng muốn đến người thật chứ ko muốn đến với ông proxy =), bọn này nó để cho các ông chạy TE thì nó cũng thừa biết là như nào, nếu có một website có lượng traffic real thì mới gọi la hái ra tiền vì đó là unique traffic.
Nó filter toàn bộ IP proxy đi, 12k visit, thực 3k3, web ads tính có 1 trăm mấy visit, trông nản

Không ăn dc đâu, nó để vậy cho các ông vào web nó có tương tác thôi, giống kiểu faunt get 1h lần mỗi lần vào nó cho có 1 tẹo, dùng tool cái nó Banner luôn =))
Cá nhân e nhận định, rút thôi, quả này ko đu nổi của nó r, fomo quá

Cá nhân e nhận định, rút thôi, quả này ko đu nổi của nó r, fomo quá
May có một nhày mới nhận ra fomo :D, con máy mình PSU 1200W nghĩ cắm cả ngày thấy tiền điện mà sót kinh, may chủ yếu chơi game cắm là phụ nên quên đi lỗi sót sa, đỏi lại biết cách cấu hình tool nên đi kiếm mấy web short link cắm thử thấy cũng ra thóc ngay hơn cái này. =D

May có một nhày mới nhận ra fomo :D, con máy mình PSU 1200W nghĩ cắm cả ngày thấy tiền điện mà sót kinh, may chủ yếu chơi game cắm là phụ nên quên đi lỗi sót sa, đỏi lại biết cách cấu hình tool nên đi kiếm mấy web short link cắm thử thấy cũng ra thóc ngay hơn cái này. =D
Giống e giống e, qua vụ này biết sài cái tool này ra sao, trước config bậy bạ chả ra đâu vào đâu

Last edited:
Theo như ý tưởng của e, có thể làm 1 tool click cái này, kèm với proxy tốt 1 chút, có thể dùng của tinsoft, thì em nghĩ sẽ kiếm dc tiền ở dạng này
ipts nó có thiết đặt auto click ngon luôn mà cụ. Đặt click banner chiến được hết mấy thằng cpm chấp nhận TE luôn.

Tình hình là sau mấy ngày post loạt bài này ở 3 diễn đàn khác nhau, phản hồi inbox lại chỉ có duy nhất 02 người làm thấy hiệu quả. Nghĩ cũng buồn. Đã lỡ chia sẻ thì để nhà em bật mí hết mấy cái trick của thằng ipts này luôn thể, để các cụ nếu không chiến được thằng này thì dùng vào chiến thằng khác.
Các cụ có thể setting cho ipts tự động click mấy cái banner quảng cáo để tăng thu nhập như này:

Sau khi ipts nó auto click thì thiết đặt tiếp tab Second Visit cho nó xem tiếp cái cửa sổ bung lên sau cú click một khoảng thời gian 20-30'' là được tính tiền (tổng thời lượng cho 1 visit là 50'', đảm bảm bounce rate ngon dưới 30%). Các trang có captcha thì tèo nhé, dù ghi nhận unique click nhưng không có tiền vì không vượt qua captcha.
Chi tiết cũng như code setting em chia sẻ hết trong bài:

Tối Ưu Hóa Thu nhập Từ Chương Trình Trao Đổi Lưu Lượng Traffic Spirit

Bài rất dài, các cụ click vào xem chi tiết, nếu có gì hữu ích may ra không bổ ngang cũng bổ dọc ạ.

Thực tế đó, thế nên cứ nhìn mấy con số bọn NET nó đưa ra với proof các kiểu ae hoa mắt lên là phập vào cắn Ref =)), dù gì cũng phải cảm ơn bác thớt này đã khai sáng nhiều điều :D.
Cụ ơi, thằng a-ads này không có chương trình thu nhập từ Ref cho Publisher đâu. Nó chỉ có chương trình Affiliate bán quảng cáo thôi cụ ạ. Nói chung cũng khó nói lắm, vì cùng 1 job có người ăn được có người không, chắc tại "tùy duyên", hehe...

Cụ ơi, thằng a-ads này không có chương trình thu nhập từ Ref cho Publisher đâu. Nó chỉ có chương trình Affiliate bán quảng cáo thôi cụ ạ. Nói chung cũng khó nói lắm, vì cùng 1 job có người ăn được có người không, chắc tại "tùy duyên", hehe...
Nói thật là ko ăn dc nếu ko có vps, nhưng đổi lại biêt cách dùng thàng TE này, cảm ơn bạn nhé.

Nói thật là chua quá bác ah. E cắm 2 ngày dc 4x unique impress, hơn trăm click unique mà thu nhập chỉ có 41sts. Mặc dù rate click là 0.03/click ? Chả biết ntn nuôn bác ơi :(((((.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom