Chạy 2 Bitvise SSH với port khác nhau.

KnightFlyCn

Hero
Verified
Reactions
723
MR
0.040
Anh em cho hỏi làm sao chạy 2 bitvise cùng lúc với port khác nhau vậy. MÌnh chạy mà toàn ra port giống nhau ko à.

bạn leonora nói đúng rồi đó, chỉnh port từ bitvise giống vs port trên browser luôn là chạy được. 1080, 1081, 1082... gì cũng được :rolleyes:

đúng 1 phần thôi nhé , phần còn lại mới quan trọng

cho minh hỏi có thể tạo thêm user trong vps rồi chạy thêm 1 proxifier với ssh khác đc ko nhỉ. mình thử tạo thêm user trong vps nhưng khi mở proxifier trong user này thì ko đc. nó báo là có proxifier đang chạy rồi. bác nào có thể giúp dc ko nhỉ

Cho mình hỏi, nếu dùng bitvise xài SSH sao lag quá trời luôn. có phải do port không . Mình hay để port là 8080 chứ không phải là 1080. Ai giải thích với
tks:)

Cho mình hỏi, nếu dùng bitvise xài SSH sao lag quá trời luôn. có phải do port không . Mình hay để port là 8080 chứ không phải là 1080. Ai giải thích với
tks:)
Đấy là do mạng nhà bạn chậm hoặc ssh chậm, port chỉ kết nối từ bitvese với FF thôi, nếu muốn dùng 2 port thì các bạn nên tạo 2 profile của FF khác nhau rồi add 2 port khác nhau vào

Cho mình hỏi có cách nào cài nhiều SSH trên nhiều trình duyệt ko ạ , e đang muốn mỗi 1 trình duyệt dùng 1 SSH khác nhau , có bác nào biết chỉ e với .... E xin chân thành cảm ơn !

Cho mình hỏi có cách nào cài nhiều SSH trên nhiều trình duyệt ko ạ , e đang muốn mỗi 1 trình duyệt dùng 1 SSH khác nhau , có bác nào biết chỉ e với .... E xin chân thành cảm ơn !
Mở 2 cái bivise lên , mỗi con thay 1 port khác nhau, tạo 2 profile FF, cách làm thì GG nha, rồi add mỗi port 1 profile

cho minh hỏi có thể tạo thêm user trong vps rồi chạy thêm 1 proxifier với ssh khác đc ko nhỉ. mình thử tạo thêm user trong vps nhưng khi mở proxifier trong user này thì ko đc. nó báo là có proxifier đang chạy rồi. bác nào có thể giúp dc ko nhỉ
. Có thế chạy vài chục hoạc vài trăm proxifier với ssh khác nhau vẫn dc, vấn đề là VPS bạn đủ cấu hình hay ko mà thui

Mở 2 cái bivise lên , mỗi con thay 1 port khác nhau, tạo 2 profile FF, cách làm thì GG nha, rồi add mỗi port 1 profile
Chắc là do ssh chậm, chứ ko phải là do port hả bn. Mạng nhà mình cap quang luôn cơ mà, có cách nào để biết con ssh mình đang xài nó mạnh hay yếu hả c

Chắc là do ssh chậm, chứ ko phải là do port hả bn. Mạng nhà mình cap quang luôn cơ mà, có cách nào để biết con ssh mình đang xài nó mạnh hay yếu hả c
:)) cái đó chúa biết được bác ạ, port chỉ là cầu nối của FF với bivise thôi chứ không liên quan đến mạng .nếu SSH fresh và mới thì nhanh lắm, còn share thì tùy con nhanh chậm. Cáp quang nhà bác bn MB

:)) cái đó chúa biết được bác ạ, port chỉ là cầu nối của FF với bivise thôi chứ không liên quan đến mạng .nếu SSH fresh và mới thì nhanh lắm, còn share thì tùy con nhanh chậm. Cáp quang nhà bác bn MB
cáp quang 50mb, nhưng dùng ssh có con nhanh có con chậm cứ nghĩ là do port, giờ thì đã biết tkx bác, tiện đây hỏi luôn, bác có SSH UK cho e xin mớ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back