• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

chatbox bị điên hay có thằng điên điều hành chatbox

Status
Not open for further replies.
bị ko chấp nhận câu : sb bị lỗi là xong đâu, lỗi gì mà hiện ra cả câu chửi thế kia chứ :binhsua15:

Upvote 0
Shoutbox hôm nay loạn hết cả lên, mình xũng ăn ban mấy quả xém tí đi report kiện cáo gòy :-s

Upvote 0
hiện giờ tình trạng này ko khắc phục được, ai bị cứ đánh chữ vào chắc là dc ;)

Upvote 0
thành phần mem hiepxp hay chửi tục và có tý ỷ ;)) , mình nghĩ liệt vào danh sách cần phải xem xét cho vào diện tình nghi quậy sb :)

Upvote 0
thằng Boj, ta nghi nó là thằng làm cái trò này lắm, mặt trơ như mặt thớt ý

Upvote 0
rõ ràng có đứa phá hoại mà. lúc thì từng ng bị ban, lúc thì ban cả đống. ng đứng nhìn dính chưởng :((. cáu gần chết
rủa chết đứa nào ban ta :((

Upvote 0
chắc bị hack..wé

Upvote 0
shoutbox bị lộ key. Haizz..ko hỉu sao nick em ai login nhiều lần để nó ko login đc, giờ mới vào đc

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 11:17 PM ----------

shoutbox bị lộ key. Haizz..ko hỉu sao nick em ai login nhiều lần để nó ko login đc, giờ mới vào đc
Diễn đàn em cũng dùn Simple Inferno Shoutbox và bị lộ key, pass, admin fix được chỉ em với nhé :">

Upvote 0
đơi admin sửa rồi chém gió tiếp :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member