Chất Lượng DV Và Uy Tín Của BAOKIM.VN

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Nhờ mọi ng cho ý kiến chút về chất lượng của baokim...mình thấy có nhiều luồng ý kiến trái chiều về cổng thanh toán này lắm, hi vọng mọi người cho ý kiến

Xài củng được nhưng verify thẻ khó khăn lắm. Scan tới scan lui :binhsua28: Gd tầm 4 Tr nó giữ lại nó kêu xác nhận nữa nào là thẻ nào là cmnd .v.v

Xài củng được nhưng verify thẻ khó khăn lắm. Scan tới scan lui :binhsua28: Gd tầm 4 Tr nó giữ lại nó kêu xác nhận nữa nào là thẻ nào là cmnd .v.v
quá đúng, hôm bữa nạp có 1tr mà nó bắt verify phone, ghi chú giao dich,... tài khoản đã chứng thực rồi nên hông cần verify cmnd.
nên giờ chỉ bank online VN thì chỉ sài mỗi em ngân lượng.

vậy ah...thế chak để vài trăm k trong đó thui nhỉ..còn lại chak đi làm cái ebanking cho lành

giao dịch giữa bảo kim với bảo kim thì ko sao
còn giao dịch rút từ tk bảo kim thì hay bị lỗi, ko biết có ai bị như mình ko
-1 lần nạp vào bảo kim 400k thì tiền ở atm đã bị trừ mà tiền bảo kim chưa đc nhận, sau vài ngày gọi cho bảo kim rồi vietinbank cuối cùng cũng lấy đc 400k tưởng mất
- 1 lần ngày hôm nay rút 200k về atm thì ko thấy tiền đâu, sau khi gặp suport thì đc thông báo là tk đông á bên bảo kim bị lỗi mãi chiều mới nhận đc
mình gặp 2 trường hợp trên thui :)

Chưa xài thử bao giờ. :binhsua35:

Cả Bảo kim và Ngân lượng đều là 2 ngân hàng Việt Nam chỉ hạn chế trong nước, không liên kết với các ngân hàng ảo nên ít người biết đến. Tiền của nó mua được nhiều thứ nhưng không thông dụng. VD: tài khoản ATM -> bảo kim ( ngân lượng ) -> mua hàng. Mất công đúng không

Thấy không tiện => ko dùng vs lại mua hàng tiền trao cháo múc cho lành

:binhsua28: sài cái này thà ra làm hết các thể ATM cho rồi - ACB phí thường niên ji đến 100k@@

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back