Event Chào mừng năm 2018 - tặng 2018k VNĐ trao giải qua VCB

Status
Not open for further replies.
đã tổng kết số và chờ kết quả thôi, hết giờ chọn số rồi mình ko sort lại nữa đâu :)
j, qua 4 rưỡi chưa biết ai ngèo hơn ai mà, giờ còn sớm sao chốt sổ rồi

j, qua 4 rưỡi chưa biết ai ngèo hơn ai mà, giờ còn sớm sao chốt sổ rồi

mình sort auto , rule nêu tại #1 chốt số lúc 12h34 (mình chốt giờ hên theo 1 vợ 2 con nhà 3 lầu xe 4 bánh) , topic đã lập từ đầu tuần rồi, lát 4 rưỡi mình ko rảnh lọc lại auto, 4 rưỡi chỉ chờ kết quả và đối chiếu thôi , mình sort hết rồi đã lộ ra hết và biết hết số nào chưa đc chọn thì ko công bằng nữa :) mọi người có tham gia khi mình chưa sort thì phải chịu khó bỏ công ra xem số đã đc chọn trước chưa, 2018k tuy ko là gì nhưng cũng ko nên ăn sẵn , nói chung thì ai may mắn có số trúng thì ko né đc đâu =))

Đã hết giờ chọn số, mình đã lọc kết quả của mọi người chọn , sort rất dễ đối chiếu, chỉ cần có kết quả sẽ biết được người trúng giải. Mọi người cùng chờ so sánh với kết quả nhé :)

Ghi chú : Những ai bị tô màu là phạm luật (Màu vàng là chưa đủ điều kiện tham gia. Màu đỏ là bị loại do cmt số 2 lần). N/A là ko chọn số

View attachment 106885

View attachment 106886

Đã có kết quả : http://www.kqxs.vn/mien-nam/xo-so-lam-dong

Giải bảy kết quả xổ số Đà Lạt ngày 31/12/2017 là số : 378

Chúc mừng bạn @quangnam52335 chọn số 378 tại #294 . Mời bạn @quangnam52335 báo danh nhận giải

Mình sẽ căn cứ theo điều lệ tại #1 để trao giải :)

Chúc mừng năm mới :)

ôi trúng thiệt ah, may quá, chúc mừng năm mới.

VCB 0251002698713 CHUNG CHI NAM

Đã trao giải cho bạn

event mmo.png

Em 377 hichic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743