Chào các bạn! mình có điều này mong được sự chỉ giáo của các bạn.

linhuyen2210

Newbie
Reactions
109
MR
0.000
Chào các bạn! mình có điều này mong được sự chỉ giáo của các bạn. Chả là minh mới tham gia JSS và Zeek. mình chưa có mạng ADSL nên dùng Dcom 3G của Viettel để đăng nhập vào tài khoản mỗi ngày, nhưng mới đây mình nghe mấy bạn MMO khác nói là dùng 3G để đăng nhập Acc sẽ bị Jss & Zeek block vì IP của 3G là IP động, không nên dùng quá nhiều IP để login vào Acc. Theo các bạn thì có đúng như vậy không? và mình nên làm gì để Jss & Zeek không block Acc của mình?

Thanks for Share!

chả vấn đề gì cả nhé :| thằng nào nói linh tinh là chém gió

Upvote 0
ADSL cũng IP động .........cái này nên qua box Maxtri có hướng dẫn đầy đủ :binhsua25:

Upvote 0
Cứ chiến thoải mái đi cậu! Ko có vấn đề gì cả!

Upvote 0
Chào các bạn! mình có điều này mong được sự chỉ giáo của các bạn. Chả là minh mới tham gia JSS và Zeek. mình chưa có mạng ADSL nên dùng Dcom 3G của Viettel để đăng nhập vào tài khoản mỗi ngày, nhưng mới đây mình nghe mấy bạn MMO khác nói là dùng 3G để đăng nhập Acc sẽ bị Jss & Zeek block vì IP của 3G là IP động, không nên dùng quá nhiều IP để login vào Acc. Theo các bạn thì có đúng như vậy không? và mình nên làm gì để Jss & Zeek không block Acc của mình?

Thanks for Share!

Đứa nào nói linh tinh đó bạn, đừng tin nó nhé, cứ chơi thoải mái :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom