• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

channel shivalkira bị die

kekeke

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
không biết sao hôm nay buồn muốn vào mở nhạc xem thì channnel của bác shivalkira bị die ko biết ai lại giã tâm làm như vậy. 1 channel hướng dẫn nhiều điều bổ ích và nhiều bài hất tâm trạng vậy mà tụi nó cũng ko tha. channel này có tuổi đời cũng 3 năm rồi chứ ko ít ko hiểu youtube nó đang nghĩ gì nữa. mình cầu mong youtube cũng sẽ die vì ko biết trắng đen nó làm vậy chỉ chậm tiền mà thôi. nói thật nhờ bác shival mình mới đến với youtube nhưng ko ngờ có bọn cầm bã ám hại người khác. ko biết bác shivalkira có trong mmo này ko nhưng em xin chia buồn cùng bác và mong sao kênh bác sẽ sớm trở lại:mad::mad:.

kênh để 4 5tháng không sao, vừa login để 5 phút thi bị die báo nguyên tắc cộng đồng sáng h die 2 kênh :((. login ip củ:(:(

kênh mạnh vậy mà cũng chết được tài thật . công nhận tụi report nó đã đạt tới cảnh giới là ngồi lên đầu google làm bố google rồi:D
kênh đó mà thím đã cho là mạnh hả, tầm cở thằng Tin Việt Truyền Hình Vĩnh Long nó còn đá được nữa là :)

Vãi :(. Kênh mình hay nghe nhạc

bác cho em làm đồ đệ với chứ thánh đeo quá nặng cổ à gãy cổ đó . em làm đệ em đỡ cho bác
:oops::oops:em cố lắm cũng đc mà bác, cảm ơn bác đã lo lắng cho em:p:oops::rolleyes:

Kênh này mình cũng biết, hồi làm sub nhạc, xong die mẹ nó, mặc dù hồi đó làm ko bật kiếm tiền, chỉ vì thích làm sub. Và từ đó rút ra kết luận làm sub làm mẹ gì cho mệt :v. Dù sao vẫn là vi phạm và đi thì cứ đi.

thực sự kênh biết làm gì với ytb giờ . kênh chính của mình vài hôm trước cũng bị die kháng lên kháng xuống die luôn cái gmail :(

không biết sao hôm nay buồn muốn vào mở nhạc xem thì channnel của bác shivalkira bị die ko biết ai lại giã tâm làm như vậy. 1 channel hướng dẫn nhiều điều bổ ích và nhiều bài hất tâm trạng vậy mà tụi nó cũng ko tha. channel này có tuổi đời cũng 3 năm rồi chứ ko ít ko hiểu youtube nó đang nghĩ gì nữa. mình cầu mong youtube cũng sẽ die vì ko biết trắng đen nó làm vậy chỉ chậm tiền mà thôi. nói thật nhờ bác shival mình mới đến với youtube nhưng ko ngờ có bọn cầm bã ám hại người khác. ko biết bác shivalkira có trong mmo này ko nhưng em xin chia buồn cùng bác và mong sao kênh bác sẽ sớm trở lại:mad::mad:.
kênh này chết nếu bác shival ko phiền thì cho em mượn kênh này test thử cách của em xem có hồi sinh dc ko.

Mình là Shival.
Cảm ơn các bạn rất nhiều trong quãng thời gian qua đồng hành cùng ShivalKỉra.
Từ hôm qua đến giờ mình rất buồn nhưng không được, mình vẫn hi vọng.

Last edited:
ông này ko phải shival nha

Mình là Shival.
Cảm ơn các bạn rất nhiều trong quãng thời gian qua đồng hành cùng ShivalKỉra.
Từ hôm qua đến giờ mình rất buồn nhưng không được, mình vẫn cố gắng hi vọng.
đây mới là Shi này, mình confirm nhé :D:D

** bọn rác rưởi, éo biết nghĩ gì trong đầu nữa, VN thế này bởi vậy ko bao giờ phát triển, chia buồn cho bác shival, mình cũng là 1 fan của bác :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom