Tutorial change serial + imei iphone 4 & change serials ipad.

cắm Ipad mini mà không nhận trên tools của bác. tools ngon đó bác. nhanh nhanh hoàn thành cho Ipad nhé .........

cắm Ipad mini mà không nhận trên tools của bác. tools ngon đó bác. nhanh nhanh hoàn thành cho Ipad nhé .........
ipad phải dùng cách khác bạn nhé.
Cái này chắc fai ra thợ để đóng con 0049 (flash trắng) rồi. Bác @daosythui79 tư vấn thêm cho ae với
Đừng thử với những thứ chưa biết rành rẽ, cẩn thận ko dính iCloud nhé

cái này khỏi cố gắng thử làm j. phải đóng cặp sóng trắng không imei mới change được. mà mỗi cặp chỉ change 1 lần duy nhất. ko có chuyện change hoài đâu =))
và cũng chỉ làm được trên iphone 4 thôi.

sai lầm, công nghệ bữa nay người ta cho phép change nhiều lần mà, bypass dc cả active của apple luôn, nhưng có sóng hay ko thì ko chắc

sai lầm, công nghệ bữa nay người ta cho phép change nhiều lần mà, bypass dc cả active của apple luôn, nhưng có sóng hay ko thì ko chắc
cái này mình mới biết, có thật hả bác ? change được imei ip4 nhiều lần ahf?

Cái này cũng gần đầy đủ rồi đấy, thêm ít link kiện nữa sẽ change sn cho tất cả các máy có HDD giống IP 4. Bạn nào cần giải pháp change PM nhé
đọc thoáng qua ko để ý, bác này là dân thợ điện thoại ah?

đọc thoáng qua ko để ý, bác này là dân thợ điện thoại ah?
Không phải thợ điện thoại bạn ơi, biết chút đỉnh thôi

bạn cho cái link nói làm được nhiều lần phát, bypass được active của apple là chuyện trong mơ rồi.

bạn cho cái link nói làm được nhiều lần phát, bypass được active của apple là chuyện trong mơ rồi.
Tin hay không là quyền của bạn, nhưng cái mà ng ta bỏ khá tiền để mua mà cho bạn free sao? Xin lỗi cái đó chỉ có thánh thôi

làm thế này máy chạy không ổn định. nhanh hỏng máy lắm. giờ người ta chèn info ảo thôi

có cái 4s của nước ngoài mà ko có mã icloud, làm sao mở khóa để xài sim việt nam vậy bác thớt

Tin hay không là quyền của bạn, nhưng cái mà ng ta bỏ khá tiền để mua mà cho bạn free sao? Xin lỗi cái đó chỉ có thánh thôi
Đành rằng xh giờ chỉ có tiền nong thôi nhưng có cần cm phũ với bạn ý vậy ko thánh @daosythui79 , e nghe thiên hạ đồn thổi thì thánh kiếm mỗi tháng vài trăm chai mà ngưỡng mộ quá :p:p:p

Đành rằng xh giờ chỉ có tiền nong thôi nhưng có cần cm phũ với bạn ý vậy ko thánh @daosythui79 , e nghe thiên hạ đồn thổi thì thánh kiếm mỗi tháng vài trăm chai mà ngưỡng mộ quá :p:p:p
Đồn như lời ấy mà

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,843
Latest member
dataanbrazil
Back
Top Bottom