Cheat Traffic Challenge NL25 Pokerstars

Ui anh em dao này khí thế quá. Mình nghỉ poker cung lâu lâu,giờ tháng 11 này quay lai try hard thôi. Buid bankroll từ 200$ nào :D

Cái zoom này đánh nhanh thật . chưa bao giờ nhgix 1 ngày mình có thể đánh đến 5k hand :D

Liên tục những hand đánh sai, tháng này cảm thấy bất ổn :( Chắc lại xả stress vài ngày

Đánh poker thì chỉ mong lên trình để break NL cao hơn, chứ chỉ còn 20$ thì lại về NL2, lên 100$ lại lên NL5 chả vướng :)
Mất thời gian của bác thôi, nl2 đánh giỏi thì ít cũng phải 1 tháng miệt mài mới lên đc 100$, trong khi chỉ cần xuống nl5 là đã có thể gỡ gạc đc rồi.

Hnay gõ quả spin 7$ được x10, mình lại về NL5 thôi :D
À quên auto win cái challenge được hẳn 5$ :D

KẾT THÚC CHALLENGE THÁNG 11
Một tháng chật vật, 10 ngày cuối tháng mới bắt đầu phất lên như diều gặp gió :p

Profit +312.45$
Rake +100$
Thu nhập tháng: 412.45$

KẾT THÚC CHALLENGE THÁNG 11
Một tháng chật vật, 10 ngày cuối tháng mới bắt đầu phất lên như diều gặp gió :p
View attachment 87561

Profit +312.45$
Rake +100$
Thu nhập tháng: 412.45$
bác có thể giải thích cho mình các cái dây màu me bên trên là gì không ạ? cảm ơn bác

Ngon đấy bác, sao mấy bác move up stake ầm ầm hay thế nhỉ :D
Quan trọng là khi move lên bác có thoát khỏi được lối đánh của level trước để thích nghi ko thôi :D Càng lên cao thì khả năng đọc hand với xử lý tình huống phải tốt. Bởi vậy poker ko phải là 1 môn dễ nuốt :p
bác có thể giải thích cho mình các cái dây màu me bên trên là gì không ạ? cảm ơn bác
Có chú thích ở dưới bác ko xem à?
Xanh lá - My C Won: là số tiền thắng/thua
Vàng - My C All-in: là số tiền thắng thua khi all, phần trăm all win cao hơn mà thua thì đường màu vàng đi lên, xanh lá đi xuống và ngược lại. Không all ván nào thì xanh lá với vàng trùng nhau.
Xanh dương - Money Won with Showdown: là tiền thắng thua khi show bài
Đỏ - Money Won Without Showdown: là tiền thắng/thua khi ko show bài

Quan trọng là khi move lên bác có thoát khỏi được lối đánh của level trước để thích nghi ko thôi :D Càng lên cao thì khả năng đọc hand với xử lý tình huống phải tốt. Bởi vậy poker ko phải là 1 môn dễ nuốt :p

Có chú thích ở dưới bác ko xem à?
Xanh lá - My C Won: là số tiền thắng/thua
Vàng - My C All-in: là số tiền thắng thua khi all, phần trăm all win cao hơn mà thua thì đường màu vàng đi lên, xanh lá đi xuống và ngược lại. Không all ván nào thì xanh lá với vàng trùng nhau.
Xanh dương - Money Won with Showdown: là tiền thắng thua khi show bài
Đỏ - Money Won Without Showdown: là tiền thắng/thua khi ko show bài
cái phần mêm PT4 là bác mua luôn hay có crack ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom