Help Challenge NL2 to NL100 trong vòng 1 năm.

Mấy hôm nay bên Mình bận công viêc nên chưa chơi va cấp nhật đc, ngày mai chơi lại bình thường...

Chả có thằng *** nào thắng được 10 buyin 1 ngày, kể cả là NL2 bạn ạ.

Gửi tấm hình cho bạn chủ thớt phấn đấu, việc nghỉ khi win 3 buy-in hơi uổng thời gian

Từ ngày đấy đến giờ mới được 1 ngày 10 buyin à? Đang nói là long run chứ 1 ngày thì thiếu gì hả bạn?

mình chỉ muốn bạn kia biết là cứ tâm thế thoải mái mà chơi, đang đà win mà dừng ở 3 buy in thì ko nhất thiết

Hôm nay đã trở lại với challenge.
Bankroll: +83.73
NOTE: Hết tháng này, nếu không đạt chỉ tiêu hit 150$ trong acc vẫn lên NL5 chơi, nếu -10buying sẽ xuống lại NL2.

Theo mình thì nên dừng khi profit >=3 buyin và thêm 1 điều kiện là số lượng hand trên bao nhiêu thì hợp lý hơn.

Theo mình thì nên dừng khi profit >=3 buyin và thêm 1 điều kiện là số lượng hand trên bao nhiêu thì hợp lý hơn.
Đang phân vân có nên chơi tại NL2 không, vì đầu tư thời gian nhiều mà thu lại không bao nhiêu.

Đang phân vân có nên chơi tại NL2 không, vì đầu tư thời gian nhiều mà thu lại không bao nhiêu.
Nếu bạn cảm thấy thu lại không bao nhiêu thì tất nhiên là dừng rồi! Nhưng cái thu lại của bạn là tiền hay là cái gì khác nữa thì phải xem lại.

danh 10 ngay, 7 ngay thang, 3 ngay thua,cam giac buc minh lam,
2 thang từ 70 $ lên 83 $ cg nản

Nếu bạn cảm thấy thu lại không bao nhiêu thì tất nhiên là dừng rồi! Nhưng cái thu lại của bạn là tiền hay là cái gì khác nữa thì phải xem lại.
Do mình là bên đánh tour thu nhập cũng ổn nhưng do muốn thử sức bên cash game với cách đánh sử dụng hud, cũng tham lam nhiều thứ nhưng suy nghĩ kỹ lại hì thời gian không cho phép, Topc thì vẫn ở đây, Mình vẫn chơi nhưng sẽ giảm đánh lại hàng ngày và có thể edit lại Challenge xíu.

Last edited:
tuỳ xem mục tiêu của bạn là gì. Bạn muốn "crush" thi toc đo nay có nghĩa là bạn chua crush hoàn toan nl2, Chua crush nl2 thi dưng mong crush nl 5.Muốn move up ma chưa đủ bankroll với crush thật sự thì theo mình ko nên. Move up cần thời gian là đúng rồi, bạn đặt mục tiêu luc đâu hơi không thực tế nên nản là phải. Mà 2 tháng bạn đánh được co 24k hand thì ít quá.Mình thấy 1 thang 50k hand thì 1 năm crush nl 25 may ra còn khả thi

Chơi cash tốt chắc chắn đánh tour ngon, chơi tour win chưa chắc cash ổn =.= tiếp tục... cố lên... cái thử thách khá khó, bạn vẫn ở đây.... hơn khối người trước đây lập thử thách.

Chơi cash tốt chắc chắn đánh tour ngon, chơi tour win chưa chắc cash ổn =.= tiếp tục... cố lên... cái thử thách khá khó, bạn vẫn ở đây.... hơn khối người trước đây lập thử thách.
Đang chơi tour cậu ah, sẽ trở lại cash sớm nhưng sẽ từ NL5 trở lên.

chủ thớt chia sẻ vài chiêu cho e chơi cash game dc k ạ?
Mình mới chơi cash nên chưa có kinh nghiệm nhiều, bạn hỏi mấy pro trên forum này ấy.

Minh thấy Chơi tour hên xui quá, chơi nhiều khi mất cả mấy tiếng nằm trong top rôi tự nhiên

Minh thấy Chơi tour hên xui quá, chơi nhiều khi mất cả mấy tiếng nằm trong top rôi tự nhiên
nó mất nhiều thời gian, ai trụ hok nổi thì đánh bậy bạ, mình cơ hội đc thì lùa, xui nó ra quả phải chết thì đánh tour khác :D

bác này trước hay gạp ở 888poker

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back