Challenge FIFTY50

ttường bạn ! cứ để tự nhiên

Bao lâu thì nó xác nhận b , mình 2 ngày r chưa thấy gì, nó đang khoá tk
hồi bữa lâu rùi, mình tự gửi lên yêu cầu xác minh, nhanh lắm bạn chỉ trong 1 ngày là nó mail rùi

hồi bữa lâu rùi, mình tự gửi lên yêu cầu xác minh, nhanh lắm bạn chỉ trong 1 ngày là nó mail rùi
Chụp tk ngân hàng ntn để k bị từ chối nhỉ , nó bảo chụp tk với thống kê 3 tháng gd , mình làm đúng chụp mấy trang giao dịch 3 tháng mà nó k chấp nhận là sao

bạn ra ngân hàng sao kê 3 tháng gần nhất, có mộc đỏ nhé. xong chup hoặc scan gửi cho nó.
Vcb nó cũng có sao kê 3 tháng mà , tại mình đk ở ps ghi nơi ở hà nội mà cmnd mình ở hải duơng , xác minh đi lại gần 2 tuần cứ gửi lại k đc , nốt lần này xác minh k đc thì bỏ , tk ps mình bị khoá r , k sửa đc thông tin

Chụp tk ngân hàng ntn để k bị từ chối nhỉ , nó bảo chụp tk với thống kê 3 tháng gd , mình làm đúng chụp mấy trang giao dịch 3 tháng mà nó k chấp nhận là sao
bạn chỉ cần ra tiệm scan sao kê, ko cần scan hết chỉ cần mặt cuối và đầu là được. Tên, địa chỉ , trùng với thông tin đăng kí và CMND là ok mà

bạn chỉ cần ra tiệm scan sao kê, ko cần scan hết chỉ cần mặt cuối và đầu là được. Tên, địa chỉ , trùng với thông tin đăng kí và CMND là ok mà
Mình đk ở hà nội mà , cmnd ở hải dương mới đâu

:oops: sao lúc đó bác giám all in vậy nó mà ko ra lụi mịa rồi

bác cho em học hỏi với e thích poker vãi ra :)) mà đang bập bẹ
bài đấy flop ra sảnh nut rồi mà làm gì có ai mạnh hơn mình nữa. cậu muốn hỏi gì thì cứ hỏi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,815
Latest member
coolnickname

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom