• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report CF như này có ổn ko

huoucaoco

Hero
Reactions
356
MR
4.713

anh em cho ý kiến giúp mình. newbie mới chơi cf nên còn gà

ko có cái auto nào nhỉ. làm bằng ssh mà cú phải thay rồi click nản quá. pro có cách nào ko
yh cho em có auto cho thím nè :D

Upvote 0
NHÌN CHẲNG HIỂU CÁI GÌ NHƯNG TỶ LỆ BẠN CAO VÃI CHƯỠNG PHẢI CHI YTB MÌNH TỶ LỆ CŨNG CAO NHƯ BẠN THÌ MÌNH GIÀU CMNR :(

Upvote 0
thế là 10 lick mới đc lead 1 phát à
mình toàn click phát nào ăn phát đó :D
newbie mà kích phát nào ăn phát đó à. ko muốn gạch đá nhưng nghe cậu nói vậy t đã phải đăng nhập vào và comment. Và t tin chắc rằng bạn thừa hiểu cái tỉ lệ kích kia là ko ổn mà còn cứ giả bộ nọ kia. Cứ thành thật đi ai nói gì

Upvote 0
newbie mà kích phát nào ăn phát đó à. ko muốn gạch đá nhưng nghe cậu nói vậy t đã phải đăng nhập vào và comment. Và t tin chắc rằng bạn thừa hiểu cái tỉ lệ kích kia là ko ổn mà còn cứ giả bộ nọ kia. Cứ thành thật đi ai nói gì
bác cũng chơi cái này ah, mình nhìn chẳng hiểu gì chỉ biết tỷ lệ dính bác ấy cao vãi :(

Upvote 0
bác cũng chơi cái này ah, mình nhìn chẳng hiểu gì chỉ biết tỷ lệ dính bác ấy cao vãi :(
uh t chơi được 1 thời gian rồi. Đến bác ko biết chơi ppd mà còn biết cao nữa là. Thớt cứ thành thật thì ai gạch đá làm gì

Upvote 0
mình chơi cf. kinh nghiệm lead thì có còn kinh nghiệm ko bị ban thì ko có nên mới ohải hỏi :D

Upvote 0
pro CFđây thì ko hỏi. ngày nào cũng bắn vài chục tiếng, thò ra là headshot luôn :D

Upvote 0
có phải cf mai thanh toán và pending đến thứ 4 nhận được phải không mọingười
nếu nó ban thì nó ban lúc thanh toán hay lúc nào vậy

Upvote 0
đùa thôi chứ nó auto banned mà . 10k thành viên ờ thì banned = tay
có cách nào tránh ko pro
bình thường mọi ngàymình toàn 4-5 click.
hnay thấy EPC cao quá nên click hơn trăm cái cho về 0.34 rồi
liệu có ăn ban ko nhỉ. mà mai nó pay rồi thì bao giờ nó pay :-S

Upvote 0
có cách nào tránh ko pro
bình thường mọi ngàymình toàn 4-5 click.
hnay thấy EPC cao quá nên click hơn trăm cái cho về 0.34 rồi
liệu có ăn ban ko nhỉ. mà mai nó pay rồi thì bao giờ nó pay :-S
đủ 50$ rồi thì chờ pending thôi
còn epc cao thì click cho giảm đi @@!

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,029
171,081
Latest member
vicoappcom