Mình đầu tư 100 usd = 10000 centus nha, bên dưới là lãi sau 4 tuần
Rate hiện tại 105 CENTUS = 1$

Exchange gần đây:

Last edited:
mình đã kích hoạt được ví stellar, giờ mình mua centus trên trang centus.exchange rồi gửi vào ví stellar luôn hả bạn hay gửi vào centus.one vậy?
và lãi mình sẽ nhận được ở ví nào vậy bạn.
Mua CENTUS gửi vào ví trong interstellar.exchange nha, địa chỉ ví này cũng là địa chỉ ví trong centus.one luon nhé. Bạn có thể xem lại hướng dẫn ở #1, địa chỉ ví phải được active bằng 5 XLM và add trustline cho CENTUS + BONUS

Mua CENTUS gửi vào ví trong interstellar.exchange nha, địa chỉ ví này cũng là địa chỉ ví trong centus.one luon nhé. Bạn có thể xem lại hướng dẫn ở #1, địa chỉ ví phải được active bằng 5 XLM và add trustline cho CENTUS + BONUS
mình đã mua 5xlm để kích hoặt 2 ví rồi còn add trusline là sao bạn.

1. Tạo tài khoản Stellar Wallet
Mình dùng interstellar nên sẽ hướng dẫn các bạn sử dụng ví của thằng này. Link: https://interstellar.exchange/
Sau khi các bạn tạo xong ví, cần 3 XLM để kích hoạt 2 token là BONUS và CENTUS

Video hướng dẫn:
+ Tạo ví:

+ Kích hoạt ví:

2. Tạo tài khoản Centus.one
Link đăng ký: https://centus.one/join/?partner=lartiokouro

Sau khi đăng kí, các bạn vào phần Profile để cập nhật Telegram của mình, Ví stellar,..

View attachment 153464

Hoàn tất update, các bạn phải join vào group Telegram của dự án nhé.

Lưu ý: Sử dụng link giới thiệu để được nhận 100$ tích lũy, số tiền này không rút nhưng nó sẽ cho bạn 400 BONUS token trong 2 tuần, sau 30 ngày bạn sẽ chuyển được thành 400 CENTUS token với tỉ lệ 1 BONUS = 1 CENTUS

Các bạn có thể tham khảo bài của bác TrungAnh ( tại đây ) để hiểu thêm về cách làm Airdop này, post này sẽ ko tập trung vào vấn đề này.
Xem lại chỗ này nha bạn

? ? PAYMENT RECEIVED ? ?

The amount of 2.2 USD has been deposited to your account. Accounts: U8998497->U7271142. Memo: API Payment.. Date: 17:17 11.09.20. Batch: 333913877.

làm sao để nhận CENTUSX vậy bác ơi ? em add được CENTUSX rồi, có cần đổi từ CENTUS sang CENTUSX không bác ?

làm sao để nhận CENTUSX vậy bác ơi ? em add được CENTUSX rồi, có cần đổi từ CENTUS sang CENTUSX không bác ?
Đúng rồi bác, có thể vào lobstr.co để trade CENTUS sang CENTUSX nhé, điều kiện để nhận lãi CENTUSX:
+ Có ít nhất 500 CENTUS
+ Có ít nhất 1000 CENTUSX

Đúng rồi bác, có thể vào lobstr.co để trade CENTUS sang CENTUSX nhé, điều kiện để nhận lãi CENTUSX:
+ Có ít nhất 500 CENTUS
+ Có ít nhất 1000 CENTUSX
làm sao để add centusx vậy pác, mình tìm trong interstellar.exchange không thây?

? ? PAYMENT RECEIVED ? ?

The amount of 2.2 USD has been deposited to your account. Accounts: U8998497->U7271142. Memo: API Payment.. Date: 17:17 11.09.20. Batch: 333913877.
pác vào đâu để chuyển về PM USD vậy sao mình vào centus.exchange chỉ chuyển về PM EU được thôi.

làm sao để add centusx vậy pác, mình tìm trong interstellar.exchange không thây?
To receive CENTUS+, you need to open a trustline in your Stellar wallet.

For those who use the Interstellar.exchange wallet, you need to open a trustline manually using the asset code of the CENTUSX and asset issuer address GAA7Z4PABE6YWKIA7WQLQL2L3JTP7QLFKMHVPC3BIYSYQHAHGEXMH5DC, in other wallets it is enough to add the token asset code CENTUSX.

pác vào đâu để chuyển về PM USD vậy sao mình vào centus.exchange chỉ chuyển về PM EU được thôi.
Do sàn hết lượng dự trữ PM USD nên sẽ ko hiện thị lên. Bạn co thể đợi site add thêm hoặc hiện tại bạn có thể lên lobster.co để trade sang XLM roi exchange PM cũng được vì rate đang rất tốt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,544
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom