Airdrop Centus - Keo Hot Nhận 250 XLM Hàng Tháng (Có Proof )

Định ref bác mà ko đủ 2xlm đắng

đã ref cho bác thớt, em xin 2.2 xlm với ạ <3 cảm ơn thớt

GC7ZENCRUWC6AKW5HROYKVJ7QUGF3CRHQSMYEZNQI4YHN2TXZC5VSCED

Centus One là dự án trên nền tảng Stellar, tạo thu nhập thụ động cho người nắm giữ token Centus. Giá trị 01 Centus được neo bằng 01 UScent, bạn có thể mua và nắm giữ Centus để hưởng cổ tức. Cổ tức được trả 02 lần mỗi tuần bằng Centus, bạn có thể exchange ra BTC, XLM... và rút bất cứ lúc nào hoặc tiếp tục nắm giữ để hưởng lãi suất compounding. Cetus one đang tặng 100$ tương đương với 400 token, nó sẽ phát cho các bạn 400 token trong vòng 2 tuần tính từ lúc đăng ký

Hướng dẫn

1. Vào đây đăng ký tài khoản https://bit.ly/2UyelpE

2. Vào dashboard (click biểu tượng ở góc trên bên phải) để bổ sung thông tin profile. Trong đó, một thông tin rất quan trọng là địa chỉ XLM
3. Vào https://interstellar.exchange/ tạo ví XLM , quay lại Centus nhập địa chỉ XLM đó vào
4.Điều quan trọng cuối cùng là các bác gửi 2.2 XLM vào ví Interstellar đã liên kết với Centus, để kích hoạt

Vậy là xong mỗi tháng các bác chỉ việc vào nhận 400 token rồi đổi sang XLM thôi

Cách kiếm thêm thu nhập

- Các bạn tham gia vào nhóm chat https://t.me/stablecent_chat để nhận thêm 100 Bonus mỗi ngày

- Đơn giản nhất là mua Centus deposit vào tài khoản đầu tư để hưởng lợi nhuận 22% 1 tháng

- Giới thiệu thành viên mới để nhận $50/ref = 200 Token , hệ thống lên đến 5 tầng giống Tamodo

Update...

- Vào Cetus.site để đổi Bonus sang Centus Token. Tỉ lệ 1 Centus = 1 Bonus
- Để đổi được Bonus sang Centus tài khoản của bạn phải hoạt động đủ 1 tháng tính từ lúc các bạn nhận được Bonus đầu tiền

Video Hướng dẫn dễ hiểu
e mới ref cho bác...bác cho e xin tí để đk với ạ ...
GDLR2MZUYR2XDGSUSY2W7YIVHNZWPRMEI7GB3DG3CMIEBDFKDRFQFA6M

đã hơn 1 tháng nhận bonus, s mà đổi qa centus bèo qá bèo @@ làm j mà đc 250xlm 1 tháng, có 7 ref mà bh đổi ra đc ko tới 10xlm

đã hơn 1 tháng nhận bonus, s mà đổi qa centus bèo qá bèo @@ làm j mà đc 250xlm 1 tháng, có 7 ref mà bh đổi ra đc ko tới 10xlm
Thằng thớt nó lừa ae kiếm ref, rate đổi quá thấp.M show cái hình rate đổi centus ra xlm cho ae coi đi thớt, admin vào check rồi lock nó đi, cứ để nó lừa mọi người làm mất thời gian

@TrungAnh1995 Bạn vào post proof rate đổi mới nhất để mọi người check nhé. Đồng thời edit lại link rút gọn ở #1. Đúng ra mình del topic này vì vi phạm về link rút gọn nhưng vì topic tồn tại đã lâu và có nhiều người tham gia nên tạm thời chờ bạn edit lại cho đúng rules. Nếu airdrop có gì thay đổi bạn cần cập nhật sớm để mọi người nắm rõ nhé.

@TrungAnh1995 Bạn vào post proof rate đổi mới nhất để mọi người check nhé. Đồng thời edit lại link rút gọn ở #1. Đúng ra mình del topic này vì vi phạm về link rút gọn nhưng vì topic tồn tại đã lâu và có nhiều người tham gia nên tạm thời chờ bạn edit lại cho đúng rules. Nếu airdrop có gì thay đổi bạn cần cập nhật sớm để mọi người nắm rõ nhé.
Vâng ạ

Last edited:
Trade ở đó rate còn thấp hơn nữa, 1 Bonus = 0.004 xlm, 1000 bonus = 4 XLM = 0.24 usd
Lấy đâu ra 250 xlm, ông chém gió cũng vừa vừa thôi
Mọi người khỏi làm mất thời gian dkm thằng thớt láo toét
Thằng thớt nó lừa ae kiếm ref, rate đổi quá thấp.M show cái hình rate đổi centus ra xlm cho ae coi đi thớt, admin vào check rồi lock nó đi, cứ để nó lừa mọi người làm mất thời gian
ĂN nói cho lịch sự vào bạn, đây là hình ảnh mới đổi Centus sang xlm nhé

acc mình 1 tháng rồi, đang có 1850 bonus, vô đổi từ bonus sang centus đc có 2xlm là thế nào, acc mình có 7 ref mới ra đc nhiu đây đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week