• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop Centus - Keo Hot Nhận 250 XLM Hàng Tháng (Có Proof )

TrungAnh said : 1000 bonus = 1000 centus. Nhưng đổi thế nào thì anh ấy *** chỉ =))
T đang làm Hướng dẫn video rút tiền. Ko thì đợi thì lướt chỗ khác, Ăn nói cho lịch sự vào. Đé o nắc gì. M nghe câu vắng mợ thì chợ vẫn đông chưa

T đang làm Hướng dẫn video rút tiền. Ko thì đợi thì lướt chỗ khác, Ăn nói cho lịch sự vào. Đé o nắc gì. M nghe câu vắng mợ thì chợ vẫn đông chưa
=)) hôm qua đến giờ bao nhiêu người hỏi k thèm trả lời giờ còn lên giọng hài thiệt. 95 mà trẻ trâu thế cơ à :v

@TrungAnh1995 , @hoihoan97 : 2 đồng chí bình tĩnh, có j nhẹ nhàng bảo nhau, mẫu thuẫn gì gặp mặt trực triếp giải quyết cho dễ dứt điểm, chứ lời qua tiếng lại thế này bao giờ mới có hồi kết :popo_waaaht:

cái bonus bh mình mới đem đổi được vậy ad ơi
Hướng dẫn đổi đi

1. Vào Cetus.site để đổi Bonus sang Centus Token. Tỉ lệ 1 Centus = 1 Bonus
2. Để đổi được Bonus sang centus tài khoản của bạn phải hoạt động đủ 1 tháng tính từ lúc các bạn nhận được Bonus đầu tiền

@TrungAnh1995 thấy cái Blance 100$ đó để làm gì vậy bác?
100$ chỉ để tượng trưng thôi bạn, bạn hiểu đơn giản thế này thôi, nếu ai làm đúng các bước mình nói thì nó sẽ hiện 100$ là sẽ nhận đc 400 token. Còn nếu ai sai thì nó sẽ không hiện, sẽ không nhận đc 400 token

2 tuần + 1 tháng đc 400 Centus
400 Centus = 4 xlm = 0.16$
chưa đc cái bánh mì nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back