Airdrop Centus - Keo Hot Nhận 250 XLM Hàng Tháng (Có Proof )

xong, bị block account luon, méo hiểu nổi trong khi tuyen ref vất vả nó kêu mình multi acount

Block ở đây là account bạn ko còn rút được từ BONUS sang CENTUS ấy, ko exchange được thì giữ số BONUS đó cũng ko có ý nghĩa gì nữa
à à, thế thì e bị rồi, admin bảo chờ họ giải quyết mà đã 3 tuần rồi :v

Tiền vẫn về đều nhé, ae nhớ tham gia nhóm Centus và cập nhật Telegram của bác vào phần Profire ở Centus.one

Bạn ơi chỗ nhập ví xlm, mình có ví sàn Binance nhập vào đc không?
Điền ví xlm chỗ nào nhỉ ?
bạn ơi mình hỏi tiếp với, mình có 2 account facebook, thế tạo 2 níck centus rồi ở profile mình điền cùng 1 ví stellar đc k bạn?
cái balance để 100$ mà làm sao rút bác
dùng ví xlm của keybase được không bạn nhỉ? hay bắt buộc phải dùng ví kia?
@TrungAnh1995 tặng 100$ là 10000 centus à bác? Thế mỗi tháng nó gửi cho mình 400 centus đến lúc nào đủ 100$ là hết à?
nạp vào hẳn luôn 5 xlm đc ko b, ghét số 2.2 quá
1 tháng được bnhiu stellar vậy thớt
ko thấy nhận được token
mình dep 2.2 xlm vào ví interstellar rồi, vậy là làm s để bik nó kích hoạt ad ơi, k thấy + centus nằm ổ đâu, mình mới mua 1000 centus mà cũng k bik coi ở đâu luôn @@

Theo quy định mới nhất ae phải tham gia nhóm Centus và cập nhật Telegram của bác vào phần Profire ở Centus.one . Mới có thể đổi Bonus nhé

còn nhai đc ko bác :))
chiề nay thấy nhận đc có 100boun thôi bác, giờ có 100 rồi thì làm gì tiếp nhỉ? hay cứ để đó thôi
ok thanks bác
co bonus roi doi qua centus cho nao vay ad
làm đúng các bước rồi còn gì , xong nó về 1 centus từ đó đến giờ chẳng thấy động tĩnh gì
còn chiến đc ko bác
Nó yêu cầu bắt buộc tham gia kênh telegram của nó nữa bác. Mà kênh nó full người rồi không vào được. Nếu không tham gia kênh tele của nó thì sau này nó cho rút tiền không vậy bác?
sau khi reg acc thì phải 2 tuần sau mới vào kiếm bonus được hả bác

Theo quy định mới nhất ae phải tham gia nhóm Centus và cập nhật Telegram của bác vào phần Profire ở Centus.one . Mới có thể đổi Bonus nhé

Bác chủ cho em hỏi sau bao lâu đổi từ bonus sang centus về vậy ak? em hơn 24h mà vẫn chưa về vẫn processing ? giờ làm sao bác ? join vs điền thông tin từ lúc đăng ký

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,327
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom