Centenariansbux - Site mới - Kiếm 0.5$ chỉ trong 5 phút

Reactions
4
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Trang này SCAM - Request hơn 1 tuần nhưng không pay mà hítory lại báo là pay rồi :(

Site này mới ra có 1050 thành viên, đã paid 463$ (thông tin ghi trên trang chủ của nó >"<). Có 10ads/ngày và 0.05$/ads... Minpay 10$ qua PP và AP. Wá ngon phải không nào ? Anh em ủng hộ đăng ký giúp mình tìm proof nhé. Đăn ký tại đây : http://www.centenariansbux.com/?ref=nguyenphuong94

Một số thông tin cụ thể :

Trang này thuê ref thì 1 ref thuê đc 30 ngày với giá 0.5$, recycle là 0.1$, 1 ref click là 0.05$ = mình click nhưng hơi tiếc là Rental Balance chỉ thêm đc tiền từ AP và PP, ko thêm đc từ Main Balance :| Dù sao cũng nên thử nhé :D
Khi nào có proof thì mình sẽ post ngay tại đây, hoặc lỡ là scam thì mình sẽ thông báo cũng ngay tại đây luôn để cho bạn nào đã tham gia thì dừng lại.
À quên, trang này Reset Click vào 11h sáng (giờ VN) nhé :D
Cám ơn các bạn :)

---------------------------------------------------------------------------------------------------
12/8/2010 : Hôm nay đã đủ 10$ và đã request payout... đang chờ đợi :| Nếu có proof sẽ post lên ngay lập tức :)

Last edited by a moderator:
theo kinh nghiệm thì min pay cao thì đừng nên chơi :dance

Thì cũng thử chứ đâu có sao bạn... tầm 20 ngày sẽ đến mức payout thì đâu có gọi là quá lâu để bỏ cuộc :) Có người chơi thì mới biết 1 site scam hay không chứ :)
:walk

chưa có proof à, mấy thằng cao quá, dễ xù mình

UHm chưa có bạn ơi... hôm nay mình mới đc 5$ thui. Khi nào có mình sẽ post ngay >"< Nếu có thêm vài ref nữa thì khoảng 2 ngày nữa kiểm chứng đc rùi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,601
171,644
Latest member
darenliew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week