Suggest CEE - Coinextra.net - Nhận 3 triệu khi đăng kí và giới thiệu sàn giao dịch

shining92

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Giới thiệu đến mọi người một sàn exchange BTC/ETH qua VNĐ của Việt Nam, đăng ký qua link ref là được tặng 3tr.
Điều kiện khi các bạn đăng kí cần:
- Thông tin thật, vì phải xác thực
- Không đúng sẽ bị khóa.

LƯU Ý: CÁC BÁC CHỈ NHẬN CHỨ ĐỪNG DEP TIỀN, CHỜ PROOF ĐÃ NHÉ!

Bước 1: Vào link này đăng kí: https://trade.coinextra.net/account/register?ref=CEE06B03D0297
Non-ref: coinextra.net

Bước 2: Kích hoạt acc bằng link được gửi đến Email.
Bước 3: Điền thông tin cá nhân đúng của mình
Bước 4: Điền thông tin thẻ ngân hàng.

Quí khách có thể chia sẻ cho bạn bè quý khách, để cùng kiếm thêm thu nhập với CEE. Kể từ ngày 26/02/2018, quí khách có thể đăng nhập vào CEE để nhận 3 triệu đồng để bắt đầu giao dịch.

Last edited:
3tr có rút được không thớt hay là demo
Báo là có thể giao dịch.. Min rút vẫn vượt quá nên dep thêm vào hoặc trade lên rồi rút bác.. Đang test..!

ngon lành, nhưng lỡ ăn ref kia rồi, chứ hok là ref cho bạn

thông tin ngân hàng họ cần làm gì nhỉ? liệu có nguy hiểm không khi mình cung cấp thông tin ngân hàng cho họ

thông tin ngân hàng họ cần làm gì nhỉ? liệu có nguy hiểm không khi mình cung cấp thông tin ngân hàng cho họ

Stk
Tên
Chi nhánh
Toàn là những thứ cần thiết để chuyển khoản, và chả ai lấy dc đồng nào đâu
Lượn qua box box exchange của mmo4me ông nào chả đưa cả chục cái ngân hàng

Stk
Tên
Chi nhánh
Toàn là những thứ cần thiết để chuyển khoản, và chả ai lấy dc đồng nào đâu
Lượn qua box box exchange của mmo4me ông nào chả đưa cả chục cái ngân hàng
Đúng rồi. Bác nói chuẩn.. Trừ khi VISA hoặc Master thôi chứ cái này có cg chả ảnh hưởng gì nhiều.

gửi tiền phải xác minh ngân hàng,mà nó có mấy cái ngân hàng cùi bắp thì làm sao xác minh nhỉ

gửi tiền phải xác minh ngân hàng,mà nó có mấy cái ngân hàng cùi bắp thì làm sao xác minh nhỉ
Xác minh gì nữa nhỉ??

đã ref, thank thớt :D

Attachments

90.1 KB · Views: 88
thằng khốn này nó tặng 3 củ, nhưng chỉ có thể mua ETH/BTC từ mấy chục củ trở lên => phải nạp tiền cho nó. Trang web lởm, nút xác minh danh tính ko hoạt động. Trò mèo để lừa gà nộp tiền ngu. Anh em tránh xa, ko được ref nữa nhé :D

Attachments

123.1 KB · Views: 80
thằng khốn này nó tặng 3 củ, nhưng chỉ có thể mua ETH/BTC từ mấy chục củ trở lên => phải nạp tiền cho nó. Trang web lởm, nút xác minh danh tính ko hoạt động. Trò mèo để lừa gà nộp tiền ngu. Anh em tránh xa, ko được ref nữa nhé :D
Cứ đk nhưng đừng nạp tiền thôi. Để cảnh báo lại. Thanks bác.

Giờ bạn có 1 đống info thì bạn có thể dùng để cheat ref rất nhiều site kiếm tiền :D Đấy là cái đơn giản nhất mà cũng là ngon lành nhất.
Mấy bạn trên không thấy tầm quan trọng của info nhưng với người khác là cả 1 gia tài.
Như mấy thằng đang bán sim nó cũng có 1 đống info của khách hàng và dùng để kích hoạt sim rác bán.

còn riêng cái mail của bọn chuyên làm mmo thì cực kỳ hay. Có thể gửi mail 1 vài site kiếm tiền cho tụi nó để kiếm ref

Giờ bạn có 1 đống info thì bạn có thể dùng để cheat ref rất nhiều site kiếm tiền :D Đấy là cái đơn giản nhất mà cũng là ngon lành nhất.
Mấy bạn trên không thấy tầm quan trọng của info nhưng với người khác là cả 1 gia tài.
Như mấy thằng đang bán sim nó cũng có 1 đống info của khách hàng và dùng để kích hoạt sim rác bán.

còn riêng cái mail của bọn chuyên làm mmo thì cực kỳ hay. Có thể gửi mail 1 vài site kiếm tiền cho tụi nó để kiếm ref
Bác có kinh nghiệm gì về mảng cheat ko bày em với!!

Bác có kinh nghiệm gì về mảng cheat ko bày em với!!
Nói mồm mệt lắm bạn. Nhưng cheat thì chỉ đơn giản là fake ip. tìm site ngon và tạo nhiều tài khoản thôi.

Nói mồm mệt lắm bạn. Nhưng cheat thì chỉ đơn giản là fake ip. tìm site ngon và tạo nhiều tài khoản thôi.
Okie, để học hỏi thêm. con ở trên đang chờ xác minh. chả biết có khác biệt gì ko. hi vọng nó thay được chức năng của remitano thì tốt!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week