• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
mình mới tham gia, vào dự án nào cũng báo hết hàng thì biết đầu tư sao đây mấy pro ?

mình mới tham gia, vào dự án nào cũng báo hết hàng thì biết đầu tư sao đây mấy pro ?

mua trong second market nơi các mem mua qua bán lại

thèm ăn bánh phu thê , bác có bán em vài chục cái đi :oops:
chỉ bán nguyên mâm, 1 mâm 105 cái = 30 blance sex nhoa, mua lẻ ra chợ lớn nhoa, sắp tới chắc mở dịch vụ thanh toán bằng blance sex quá :D:D:D
le vat an hoi gom nhung gi_ 3.jpg

sau bao lần ăn cam, mình rút ra 1 điều, tiền lỗ quá cha tiền mua trong 2nd mảket

Bạn chỉ được cái nói đúng :).

nguyên tắc đầu tư chỉ có 2 :oops::

1 - ko đc để mất vốn

2 - đừng quên số 1

Merchant Shares bị sao rồi ấy :oops:

Hehe bên này đứt cổ nhưng vẫn còn sống. Còn thằng khác 1 đi không trở lại hehe bác cứ snghi cho kỹ nhé kk
ý bạn là chơi có bảo hiểm phải không ? nếu có gì thì admin hoàn % vốn cho mình à ? giới thiệu cho mình dự án nào mà lấy lãi ngày với, thanks !

Last edited:
ý bạn là chơi có bảo hiểm phải không ? nếu có gì thì admin hoàn % vốn cho mình à ? giới thiệu cho mình dự án nào mà lấy lãi ngày với, thanks !
vế trước dấu ? là đúng rồi, vế sau thì tl hộ luôn là chỉ có plan tối thiểu là tuần thôi nhé, mà giờ vào thì chấp nhận mua cổ phần chợ đen thôi =))

dự án lấy lãi ngày thì chỉ có HYIP, hoặc ACX mà ACX giờ cũng supper HYIP rồi, còn chuyện bảo hiểm thì tốt nhất đừng mơ :p

K còn lãi ngày bạn nhé. Giờ chỉ mua lỊ của mem thôi giá tầm 12$/share nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week