Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
Cái đó bạn addfund vào pj Fund invest sau đó tao được pj bán được nhé! Nhưng cái fund được giữ làm bảo hiểm! Bạn được sử dụng tiền dep từ mem mua pj bạn tạo ra để chạy ctrinh dự án của bạn!!
@Ultimate: 4% / tuần nhé!
Tháng 16%
ý mình là mình mua share từ pj của bạn thì share đó vẫn được gd bình thường ?

A chuẩn bị có dự án 4% - cần 22k € để chạy dự án a e nào theo ko? Bảo hiểm 10K !

Lãi này fix cứng 4% tuần luôn hay có dao động vậy bạn?:)

Cái đó bạn addfund vào pj Fund invest sau đó tao được pj bán được nhé! Nhưng cái fund được giữ làm bảo hiểm! Bạn được sử dụng tiền dep từ mem mua pj bạn tạo ra để chạy ctrinh dự án của bạn!!
Tháng 16%

Tuyệt quá. Ko biết lãi có fix cứng 4% hay ko nhưng vẫn sẽ ủng hộ một ít. :D
Bao giờ ra PJ thế bác. :rolleyes:

Tháng 16%
Bác ơi thế thông tin về pj của bác sẽ được public trước ngày mở share bao lâu để ae còn đáh giá tính khả thi của dự án :D các thông tin về kế hoạch kinh doanh, dự toán, tình hình tài chính của dự án có được đưa lên ko?

Hiện mới là dự thôi, chưa có án nhé ae hihi :D

Hạha! Dự là ra án thì mình lại ăn của ae ít % ! Nên đang tính là ra dự án hay là câu ref thôi hehe! Theo thì theo, ko theo cũng ko dụ dỗ cả e nhé! Chơi thì ấm vào thân thui hí hí :D

Hạha! Dự là ra án thì mình lại ăn của ae ít % ! Nên đang tính là ra dự án hay là câu ref thôi hehe! Theo thì theo, ko theo cũng ko dụ dỗ cả e nhé! Chơi thì ấm vào thân thui hí hí :D
Có thì a báo cho em 1 câu trước 12 tiếng nhé :D team e quánh giá phát, nếu ok ủng hộ a 50% :p

cần bán 228$ BL giá 21.8 , inbox giao dịch nhé:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week