Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
Share khách sạn đã lên 4% nhưng không có bán thêm share.
Share FX giảm xuống 3% :(
Em còn không có share như ý nào :confused:
vậy thì 1 số cựu member cũng đang không vui rồi :D

vậy thì 1 số cựu member cũng đang không vui rồi :D
Cựu member không buồn rất vui vì ad đã chuyển hướng :D :D :D . Chúc mừng ad đã chọn mốc quan trọng sắp tới TT 302 :D :D :D . . Mấy bác cứ nghĩ món kia đem lại lợi nhuận lớn hơn cái xx :D :D :D

Last edited:
Cựu member không buồn rất vui vì ad đã chuyển hướng :D :D :D . Chúc mừng ad đã chọn mốc quan trọng sắp tới TT 302 :D :D :D . . Mấy bác cứ nghĩ món kia đem lại lợi nhuận lớn hơn cái xx :D :D :D
món kia là gì và cái xx là gì thế bác :D

Cựu member nào đang giữ share fx thì phải buồn thôi chứ bro? khi phải nhìn các PJ khác tăng tăng tăng mà ko thể mua được nữa :D

Cựu member nào đang giữ share fx thì phải buồn thôi chứ bro? khi phải nhìn các PJ khác tăng tăng tăng mà ko thể mua được nữa :D
Vậy là xong cmnr :(:(:(

ko biết share dừa với hạt nhựa có khi nào cũng chuẩn bị lên giá ko , ai đi giao thông với ad lấy tin tức đi :oops::oops::oops:

ko biết share dừa với hạt nhựa có khi nào cũng chuẩn bị lên giá ko , ai đi giao thông với ad lấy tin tức đi :oops::oops::oops:
Nếu e mà biết trước thì e không chừa cho ai đâu há há. Chẳng là admin bí mật kinh lắm. :D

Sao định hốt nốt mấy xe rác mà báo full rồi là sao. Bị lỗi hiển thị ak các bác huhu

Bác nào cứng thì ôm share pj nhỏ đi :v đc ăn cả ngã thì gãy răng

Đầu tư vào loại equity là cứ hưởng lãi hoài luôn à thread? Miễn cơ sở kinh doanh còn làm ra tiền là mình còn có lãi phải không vậy

mờ ám thế share em với ăn 1 mình là ko tốt cho sức khỏe

Admin acc vãi ! Ôm cả nghìn cái fx ôi thôi cmnr :(

có thể thời gian vừa rồi hotel như ý ăn nên làm gia nên tăng lợi nhuận cho cổ đông.
Thời gian hè thì khách sạn sẽ làm ăn tốt hơn, quy luật bình thường mà a hi. Còn fx dạo này khó ăn lắm. Thành ra lãi thế là ok rồi ạ. Tạo sự cân bằng cho site, lâu dài hơn và ổn định. Chứ nếu cữ full lãi cao thì thành ponzi luôn sao :)

giờ ôm tiền nhảy vào đâu:oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week