Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
chủ site siêu kiêu, pm ko bao h reply
Em gái thông cảm chủ thớt nha, Đạt rất bận, e rảnh a có thể hẹn cafe trực tiếp với thơt nha :D

Em gái thông cảm chủ thớt nha, Đạt rất bận, e rảnh a có thể hẹn cafe trực tiếp với thơt nha :D

em ấy ở HN thì gặp thớt kiểu gì anh :oops:

em ấy ở HN thì gặp thớt kiểu gì anh :oops:
Thua, còn cách gặp qua video call :D
Còn ai muốn hỏi gì nhanh cứ inbox câu hỏi cho mình rồi mình chuyền trực tiếp đến e Đạt nhanh hơn, vì 1 ngày rất nhiều người hỏi Đ seo mà trả lời hết , riêng mình 30s là e Đ reply :D

23h rồi :(

prof đầu tay

Không liên quan lắm nhưng em ngày xưa là trùm cheat thằng coinage gì gì ấy , em để avata nó là nó die , để adx thì adx đứt , e để ảnh thực của e đi được hơm ?
cho e để ảnh anh đc ko ạ :oops:

Thôi xin người :D , tha cho tôi , vợ chửa con chưa , thím mà để ảnh chắc là đi sớm quá chưa hưởng hết hoa cỏ của đời
đi đâu cơ ạ :eek:

Thôi xin người :D , tha cho tôi , vợ chửa con chưa , thím mà để ảnh chắc là đi sớm quá chưa hưởng hết hoa cỏ của đời
:p

Nghi vấn ông này giao thông với admin trang này chăng ? Có vẻ nhiệt tình quá nhỉ ?
e có đọc comment trên a ko, a quen e Đạt từ hồi đầu tư UI chung, thấy e ấy tâm huyết mảng này nên ủng hộ hết mình thôi, trước giờ a ref ai luôn post bằng chứng hết mình, hiện a đang là ref mmo1991 với Nsasao vẫn post bằng chứng nhiệt tình trong topic 2 e kia nhá, a chưa bao h tuyển ref, ko lẽ giao thông luôn 2 ku kia :(
và nói thẳng site này thớt ko cần a PR nhưng a biết dự án của site là thật có bảo hiểm đàng hoàng với mong muốn ae đừng mang ngoại tệ ra ngoài nữa, ủng hộ hàng việt nam chất lượng cao :D
cm cẩn thận nhá

Last edited:
Muốn lắm đấy nhưng hàng vịt ngan chất lượng cao có như là kim tự tháp không , êm bị dính quả add đanh chán vãi cả lờ ra rồi

Muốn lắm đấy nhưng hàng vịt ngan chất lượng cao có như là kim tự tháp không , êm bị dính quả add đanh chán vãi cả lờ ra rồi
đã bảo e sợ thì hẹn admin ra cafe hiểu rõ hơn, nếu e đã từng đầu tư UI thì biết ad đã từng bán nhà trả nợ cho ref vụ UI thì biết độ uy tín của ad :D , a đã mất hơn 100 chai vụ UI với e ấy nhưng vẫn quay lại ủng hộ với e ấy đây ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week