Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
oh` đang hot :oops:

buồn buồn show cho anh em xem chơi :oops: đây là tổng số tiền em earn đc từ cecvn (thiếu 1 tuần bị mất dữ cmn liệu) :oops:

Thiệt ra nếu ai vốn lớn quăng mạnh tay vào lúc đầu. Tầm 3 tháng lấy 30% vốn ra thì lúc đó chỉ ngồi rung đùi hưởng. :D em đã hồi vốn hôm cuối tháng 4 sau 4 tháng chơi. Ai hồi vốn rồi điểm danh phát :D:p:D

Thiệt ra nếu ai vốn lớn quăng mạnh tay vào lúc đầu. Tầm 3 tháng lấy 30% vốn ra thì lúc đó chỉ ngồi rung đùi hưởng. :D em đã hồi vốn hôm cuối tháng 4 sau 4 tháng chơi. Ai hồi vốn rồi điểm danh phát :D:p:D
Có 1 sự thật là tầm 3 tháng lấy hơn 50% vốn, chiến thuật từ thời UI, nhưng với cecvn thì tái và tái, dự định cuối năm a mới lấy vốn :D:D:D

Có 1 sự thật là tầm 3 tháng lấy hơn 50% vốn, chiến thuật từ thời UI, nhưng với cecvn thì tái và tái, dự định cuối năm a mới lấy vốn :D:D:D
Em thì lại chơi theo chiến thuật trên. Và nhờ sự ủng hộ của ref + mua bán BL + bán share nên giờ chỉ ngồi ăn lãi chuẩn bị cưới vk a ah :D:D

Em thì lại chơi theo chiến thuật trên. Và nhờ sự ủng hộ của ref + mua bán BL + bán share nên giờ chỉ ngồi ăn lãi chuẩn bị cưới vk a ah :D:D
Móa ơi, nhờ cec mà e cưới đc vợ, 1 phần e cũng đc sự gật đầu của ad mới ăn nên làm ra, chắc a làm thêm vài bà quá há há :D:D:D

mình chưa hiểu vì sao BL ở CECvn được thu mua mạnh thế? giờ có BL cũng đâu mua share được đâu nhỉ?

Móa ơi, nhờ cec mà e cưới đc vợ, 1 phần e cũng đc sự gật đầu của ad mới ăn nên làm ra, chắc a làm thêm vài bà quá há há :D:D:D
Hehe làm thêm vài bà đi a. Hi để mấy bà hành a cho ra nước luôn :D:D

mình chưa hiểu vì sao BL ở CECvn được thu mua mạnh thế? giờ có BL cũng đâu mua share được đâu nhỉ?
Chỉ cần ku Thiên lên tiếng đuối ngưng ko thu mua nữa sẽ đến phiên a nhảy vào thu mua tiếp tục đó e, cảm thấy đang nhường nhịn :D:D:D

qua second market mà mua thím ơi :rolleyes:

Chỉ cần ku Thiên lên tiếng đuối ngưng ko thu mua nữa sẽ đến phiên a nhảy vào thu mua tiếp tục đó e, cảm thấy đang nhường nhịn :D:D:D

hehe, định tìm hiểu để nhảy vào phá giá thị trường như 1 thói quen. Mà thôi, giờ em cũng đuối rồi, ko cạnh tranh lại người trẻ như Thiên và phong độ (nhưng già quá rùi) như anh :D

Giờ đang tập lồng tiếng phim lậu đem đi bán đây, ặc ặc...

thế hệ trưởng lão cũng đến lúc về hưu rầu nhỉ :oops:

qua second market mà mua thím ơi :rolleyes:
thế hệ trưởng lão cũng đến lúc về hưu rầu nhỉ :oops:

Tui giờ mong có thể trữ được 200BTC như thím, 6 tháng sau x8 tài sản, để tui khỏi phải làm lồng tiếng nữa, giờ ngày nào cũng phải uống Thiên Môn Bổ Phổi :(

hehe, định tìm hiểu để nhảy vào phá giá thị trường như 1 thói quen. Mà thôi, giờ em cũng đuối rồi, ko cạnh tranh lại người trẻ như Thiên và phong độ (nhưng già quá rùi) như anh :D

Giờ đang tập lồng tiếng phim lậu đem đi bán đây, ặc ặc...

Đề nghị 2 bác không đc sửa tên em :oops:
Em tên là Thiên Ân nhé :):):)

Ai cũng giải nghệ hết rồi . . Bùn quá đi :(:(:(:( . Khi nào mới kiếm đc đủ tiền mua 1BTC hic hic hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week