Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
cái này chắc được VTV chú ý đây :D , nếu ko có bôi trơn chắc là ............. , mà nếu bị cấm dừng hoạt động thì sẽ sao đây Admin , như vụ PTU ấy site của ông lumzechai gì gì ấy , HUGO đến gô cổ lại thì gọi là vỡ hụi ah

Vừa đăng ký xong đâu thấy có cho free gì đâu thead?

-đăng ký xong và chưa nhận đc mail xác nhận
-nên cho thêm phần ngôn ngữ các nước
email: [email protected]

cái này có bị liệt vào huy động vốn ko nhĩ?

đánh dấu và xem sự phát triển

đánh dấu và xem sự phát triển

Cũng hóng xem bạn phát triển tốt được thì chúc mừng :D

xin 1 shares tést thử :D:D:D
user name : lhyip1995

ông quocdat này thì mình biết. đại gia bên UI đây mà. ý tưởng về cái này thì mình nghe bạn ấy nói lâu rồi nhưng giờ mới bắt đầu thực hiện à. chúc bạn thành công nhé.
vâng là một đại gia UI,mình không rõ cụ thể nhưng đại khái là bà chị trước nap UI theo có cái cam kết tra 100% khi UI cam, mới mua 1 tháng UI sập không rút được gì, pm hỏi thì bảo 100%, rồi mà sau thì là 90$ rồi gần 2 năm nay ko thấy gì :D:D, có nhiêu mà lầy quá nên bả bỏ luôn :D

Site mới update sàn giao dịch và đang tiến hành phát triển thêm chức năng user có thể chuyển balance cho nhau
Lâu rồi ko gặp e, cái vụ bảo hiểm Ui chắc đi luôn rồi ah? cafe với e và ewen Thai vài lần cũng thấy e tâm huyết mảng này lắm, a khuyên e sau này sàn phát triển mạnh thế nào cũng bị sờ gáy, ko đăng ký kinh doanh là mệt lắm, khi nào đăng ký kdoanh a sẽ dep mạnh :D
Chúc e thành công với UI v2 ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week