Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
mấu chốt ở chỗ admin lấy tiền đi làm gì ? lỗ vụ reclix hay vụ nào ? tiền đó đi đâu rồi ?
bây giờ cứ đá bóng trách nhiệm A cho B rồi B cho C chẳng biết đâu mà lần , nếu ông đạt mà ko rõ ràng thì chắc chuẩn bị ăn kẹo đồng headshot rồi đấy

đa phần các mem gà mờ thì nói cam quýt , còn những người trong group thảo luận CECVN thì chắc cũng chưa nắm bắt được tình hình , quả này 6 phần đứt 4 phần sống rồi

đa phần các mem gà mờ thì nói cam quýt , còn những người trong group thảo luận CECVN thì chắc cũng chưa nắm bắt được tình hình , quả này 6 phần đứt 4 phần sống rồi
Ko chơi thì next chỗ khác đi bạn êi , vào đây spam cmt ak , cần rp ko nhỉ

thằng em ko biết gì sao bảo anh spam ? thế anh chơi anh bảo chú à ? ko biết thì im
Có cần a quote lại cmt của chú ko ??? , ko chơi cec thì next cm đi , ở đây spam cái cờ cờ ak

Có cần a quote lại cmt của chú ko ??? , ko chơi cec thì next cm đi , ở đây spam cái cờ cờ ak

thỏa mái đi chú em 9x, mày chơi thì im dùm hoặc ko chơi im dùm , mày cấm tao nói à , đâu là sự thật ? nếu mày nghĩ cecvn không sao ừ tao cũng mong vậy ok , ko biết thì im mà nghe

thỏa mái đi chú em 9x, mày chơi thì im dùm hoặc ko chơi im dùm , mày cấm tao nói à , đâu là sự thật ? nếu mày nghĩ cecvn không sao ừ tao cũng mong vậy ok , ko biết thì im mà nghe
Đọc hộ cái nick cái bạn êi , vào nói lảm nhảm đã *** ưa rồi , ra vẻ ta đây ak , mấy tay to đạp vào cả vài trăm triệu cò chưa lảm nhảm vậy đâu

Đọc hộ cái nick cái bạn êi , vào nói lảm nhảm đã *** ưa rồi , ra vẻ ta đây ak , mấy tay to đạp vào cả vài trăm triệu cò chưa lảm nhảm vậy đâu
cá bé đã mấy trăm triệu nói gì tay to B

mình vừa tham gia và admin rảnh rỗi đã chủ động pm mình, mình trả lời và mất hút =))

chắc đang rao bán mấy cái nhà thì mới đủ trả nợ cho mem :oops:

hóng thông tin :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,486
169,812
Latest member
trinhxuantruong