Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
:) chu yeu minh muon xac nhan nick nay cua minh tren cecvn nhe , va tren do thi ad se bik so $ minh bao nhiu

Team Admin đang tạo ví thanh toán mới, khả năng sẽ còn lâu mới mở lại chức năng đó

Vãi vậy, mở cho anh em giao dịch chứ, giờ muốn đầu tư thêm hay rút ra cũng ko biết làm sao :eek:
đem can dầu ăn qua gặp admin, rồi thích đút vào , rút ra thoải mái , :D

Vãi vậy, mở cho anh em giao dịch chứ, giờ muốn đầu tư thêm hay rút ra cũng ko biết làm sao :eek:

Cái này cũng thông cảm cho bên admin 1 phần bạn ạ
Vì đợt rồi bọn cheat đã khai thác được bug của site, nếu tiếp tục để vậy sẽ còn bị khai thác bug nữa, chi bằng fix 1 lần cho xong luôn rồi chơi cho an toạn
Cũng hơn 1 năm rồi site mới có chút trục trặc, hi vọng là đội ngũ BQT sẽ fix được sớm
Tạm thời thì dừng việc dep thêm vào, đợi xong hoàn toàn rồi dep tiếp
Mình tưởng chỉ check log transfer trong admin thôi thì còn nhanh
Chứ giờ check file log bên server thì sẽ khá lâu, vì cơ chế file log thường chi tiết đến từng giây nên dữ liệu sẽ khá nhiều, và rất nặng

Cái này cũng thông cảm cho bên admin 1 phần bạn ạ
Vì đợt rồi bọn cheat đã khai thác được bug của site, nếu tiếp tục để vậy sẽ còn bị khai thác bug nữa, chi bằng fix 1 lần cho xong luôn rồi chơi cho an toạn
Cũng hơn 1 năm rồi site mới có chút trục trặc, hi vọng là đội ngũ BQT sẽ fix được sớm
Tạm thời thì dừng việc dep thêm vào, đợi xong hoàn toàn rồi dep tiếp
Mình tưởng chỉ check log transfer trong admin thôi thì còn nhanh
Chứ giờ check file log bên server thì sẽ khá lâu, vì cơ chế file log thường chi tiết đến từng giây nên dữ liệu sẽ khá nhiều, và rất nặng
Giờ không nên dep thêm vào à cậu, mình mới vào đang tìm hiểu thêm :)

Cần bán balance rate 21,5
Bạn nào cần thì inbox forum cho mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,611
170,717
Latest member
Suboy2021