Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
thứ 6 tuần nài ai có nhu cầu thì sang lại cho 1 ít rate 11 xu/share :rolleyes:

11 rẻ quá so với TT CKVN :D :D :D . Cái này ko public chứ k bigboy nó múc 1 phát ae mình k có cửa mà mua luôn :D :D :D
Ko biết qua Tết còn PJ chứng khoán nào ko nữa >.<?

Mình cũng đang solo CK mà . Có chat với admin thường xuyên @@@ về TT VN . . với cũng trùng ý tưởng chọn lựa dòng CP đầu tư

Cho mình hỏi với share CK, admin và bạn lựa chọn mã nào thế ?

Cho mình hỏi với share CK, admin và bạn lựa chọn mã nào thế ?
Admin đang nắm FLC , HAG . . T2 định vào dòng dầu khí ưu tiên PXS và FIT được quỹ nước ngoài mua ròng SL lớn chỉ số oke . Với sẽ nghiên cứu thêm một số mã khác nữa như Bank , BĐS , Hàng tiêu dùng . Nói chung AD có KN chơi CK . CP chọn buy đều < mệnh giá ~ < 10K .

Admin đang nắm FLC , HAG . . T2 định vào dòng dầu khí ưu tiên PXS và FIT được quỹ nước ngoài mua ròng SL lớn chỉ số oke . Với sẽ nghiên cứu thêm một số mã khác nữa như Bank , BĐS , Hàng tiêu dùng . Nói chung AD có KN chơi CK . CP chọn buy đều < mệnh giá ~ < 10K .

Thanks, admin đánh margin hay balance?

Thật sự thì mình ko hề tin vụ robot này nhưng mình rất rất tin admin Đạt là 1 người có trách nhiệm & uy tín hehe
Bây giờ thì em lại đang nôn nóng project Forex này hơn project CK :D

vâng đại giá vài k$ cho minh hỏi còn nợ tiền rf bà chi minh sắp năm thứ 2 rồi có 90$ thôi đã có tiền lẻ để trả chưa ạ
cảm ơn.

Bây giờ thì em lại đang nôn nóng project Forex này hơn project CK :D
Chắc nôn nóng ad tăng vốn huy động lên nè, dự án forex này bữa giờ vẫn 1%/ ngày, lãi cao nhất so với các PJ khác, hình như bữa giờ e chưa mua đc PJ nào phải ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,470
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week