Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.

thuhanguyen

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.333
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thông báo là a lộc trong 1 phút bốc đồng đã đặt hết share lên market để đảm bảo tính fair play cho tất cả mem CEC từ đêm qua rồi nên xin mọi người đừng ai pm hỏi mình mua share nữa nhé :( bán cho ng này thì ngại người kia :( đầu óc mình cả ngày hôm qua rối bù hết lên rồi :( bên mình hiện tại còn 0 share :(

thông báo là a lộc trong 1 phút bốc đồng đã đặt hết share lên market để đảm bảo tính fair play cho tất cả mem CEC từ đêm qua rồi nên xin mọi người đừng ai pm hỏi mình mua share nữa nhé :( bán cho ng này thì ngại người kia :( đầu óc mình cả ngày hôm qua rối bù hết lên rồi :( bên mình hiện tại còn 0 share :(
:mad: lỡ ôm tiền???

shopbino

Hero
Reactions
690
MR
0.002
xả BL giá 21.6 ; số lượng 700$
ai mua inbox mình nhé

P/s: cảm thấy mất niềm tin:mad:

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cũng may từ lúc share còn của bác @truongson1908 đã mua ủng hộ 1 ít. Giờ đổi chủ share vẫn còn giữ nguyên chứ thím @locthiennguyen tung cái giờ hiểm quá. ko mua đc thêm tí nào

cũng tại các thím thích ddos site chọc hổ ca. Hổ ca ko vào đc site -hổ ca ức chế - hổ ca thích thì hổ ca bán thôi

có ai giải thích cho mình bác @locthiennguyen bán share thì có gì lạ với, có hàng mua ae phải mừng mới đúng chứ nhỉ ?

Vì share mà bác @locthiennguyen và hotgirl @thuhanguyen bán thì sẽ ăn nên làm ra và lãi ko ngừng tăng theo tuần, tháng. Cao nhất sẽ có lãi ngang HYIP tầm 150%/tháng
Nếu dự án fail thì mọi người đè ra lấy tiền bảo hiểm bù vào, nên mới hot vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week