Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.

makingmoney

Senior
Reactions
157
MR
0.001
Mình mới đăng kí site của bạn và đang đợi cổng paypal của bạn quay lại để đầu tư. Mình xin góp ý nhỏ là nên điều chỉnh lại các mail tiếng anh của bạn lại cho chuẩn xác hơn, mình có đọc mail của bạn thấy nó hơi lủng củng khó hiểu, và thời gian mà bạn đề cập đến không biết là theo kiểu mm/dd/yyyy hay dd/mm/yyyy.
Vì bạn hướng site ra quốc tế nhiều hơn nên Mình xin góp ý thế thôi chứ ko có ý dìm gì. Mong site ngày một bền vững, phát triển và chuyên nghiệp hơn.

thienantm

Hero
Verified
Reactions
527
MR
0.043
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Mình mới đăng kí site của bạn và đang đợi cổng paypal của bạn quay lại để đầu tư. Mình xin góp ý nhỏ là nên điều chỉnh lại các mail tiếng anh của bạn lại cho chuẩn xác hơn, mình có đọc mail của bạn thấy nó hơi lủng củng khó hiểu, và thời gian mà bạn đề cập đến không biết là theo kiểu mm/dd/yyyy hay dd/mm/yyyy.
Vì bạn hướng site ra quốc tế nhiều hơn nên Mình xin góp ý thế thôi chứ ko có ý dìm gì. Mong site ngày một bền vững, phát triển và chuyên nghiệp hơn.
Bạn cứ góp ý đi. Mình thấy admin rất cầu thị. Nếu hợp lý là làm ngay à. Bạn vào group và ad friend với admin. Sẽ nhanh hơn. Vì ad ít vào đây lắm bạn.
https://www.facebook.com/groups/185686661774361/

dzoanvuxp

Verified
Reactions
293
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
đang cần 1,3k$ bance CECVN, thu giá 22,7, phát sinh phí gì mình chịu hết, ae nào có để nhắn mình nha :p
chuyển balnce theo nick: dzoanvuxp rồi nhắn vcb cho mình, nếu scam ad chịu trách nhiệm cho mình :D

Last edited:
đang cần 1,3k$ bance CECVN, thu giá 22,7, phát sinh phí gì mình chịu hết, ae nào có để nhắn mình nha :p
chuyển balnce theo nick: dzoanvuxp rồi nhắn vcb cho mình, nếu scam ad chịu trách nhiệm cho mình :D
haha khoái nhất câu scam ad chịu trách nhiệm !!!!!!! kiểu này cũng phải thu mua quá :p:p

Đáng lẽ cho vào acx hết nhưng suy nghĩ lại chơi tàn tàn nên Kéo ae lên hưởng dự án auto trade forex 0.6%/ngày hết, dự án bảo hiểm 100%, dep càng nhiều ad chia lãi càng cao :D

Đáng lẽ cho vào acx hết nhưng suy nghĩ lại chơi tàn tàn nên Kéo ae lên hưởng dự án auto trade forex 0.6%/ngày hết, dự án bảo hiểm 100%, dep càng nhiều ad chia lãi càng cao :D
View attachment 69383 View attachment 69384
Full cây cũng được 1% - tháng 22% quá hấp dẫn !!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week