Cây tai thỏ - Món quà đặc biệt cho người ấy

Status
Not open for further replies.
Cây này mua về ko cần tưới tắm j`, thỉnh thoảng cho củ cà rốt chắc okie =)

bác ơi, cho em hỏi là xuất xứ đâu thế, e sợ nóa là của trung quốc sau này dân tình ko chơi nữa vất ra nó ăn hết đất của cây việt nam. yêu nước tý. nhìn nó xinh thế

Last edited by a moderator:
bác ơi, cho em hỏi là xuất xứ đâu thế, e sợ nóa là của trung quốc sau này dân tình ko chơi nữa vất ra nó ăn hết đất của cây việt nam. yêu nước tý : Binhsua11:. nhìn nó xinh thế : Binhsua07:

Ko ăn đất đâu, cây này chắc khắc tinh của cây cà rốt thui=> ko trồng cùng cà rốt ;))

cây đẹp lắm nhưng nó khó chết ko sợ nuôi dc vài ngày nó chết hoặc mang về trồng hạt ko nảy mầm thì:binhsua10:

cây này ko phải dễ sống mà cực kì dễ sống họ nhà xương rồng mà :)

- - - Updated - - -

bác ơi, cho em hỏi là xuất xứ đâu thế, e sợ nóa là của trung quốc sau này dân tình ko chơi nữa vất ra nó ăn hết đất của cây việt nam. yêu nước tý : Binhsua11:. nhìn nó xinh thế : Binhsua07:

chuẩn là nó xuất xứ Trung Quốc
còn có hại hay có lợi bạn cho nó lên google là biết ngay mà ;)

Thấy củng hay hay nhưng mà thời gian nãy mầm lớn lên thành cái tai lâu quá chắc ghẹ của mình không có đủ kiên nhẫn để trồng :D

Thấy củng hay hay nhưng mà thời gian nãy mầm lớn lên thành cái tai lâu quá chắc ghẹ của mình không có đủ kiên nhẫn để trồng :D

sắp tới sẽ bán cây nảy mầm sẵn bác ạ

bác ơi em muốn mua thì làm thế nào? e ở hn. muốn mau tuần tới luôn ý

ship mất 24h
bác nhận hàng ở bến xe Lương Yên nhé
okie thì pm chữ kí
mai em ship thứ 3 bác nhận được ạ

- - - Updated - - -

đã đặt hàng rồi, chờ mai hàng đến

xác nhận đã nhận 4LR
chiều em đi ship
trưa mai giao hàng tại Huế cho bác

chủ thớt thông cảm, t lên mạng đọc thấy đây là cây trung quốc nó cho vào hộp nên chả giám mua nữa, không thích hàng tq

chủ thớt thông cảm, t lên mạng đọc thấy đây là cây trung quốc nó cho vào hộp nên chả giám mua nữa, không thích hàng tq
e nghĩ mik trồng thui chứ có ăn đâu , với lai dù khựa gét thật nhưng hàng nếu tốt thì vẫn xài :D

cây nó có nguồn gốc từ TQ thì bảo là thế
chứ TQ nó có làm giả cây đâu mà bác lo
có vấn đề gì chắc lên google là ra cả ấy mà
hại hay lợi đều có trên google cả

Cây này nguồn gốc TQ nhé mua ở Hà Lội thì google nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,066