Solved Câu trả lời PO cho các bác giftcardbank, dungeon, Tranau90 ...

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,633
MR
0.072
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
close !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited:
minh` cung mua 1 the? tu` ban nay`. de do' 1 thang sau vao` block. chan luon. cach mat

"Anh em lưu ý Payonner đã thay đổi chính sách, giơ hold tiền ngay từ lần đầu nên xác định nếu cả 2 cái Questionnaire và ID Documents Uploaded không được Approved thì card để chơi chứ khỏi nhận tiền gì nhé. '' - Đây là card đểu mà bác @dungeon
Mình up thêm 1 tầm hình khác cho bạn xem từ acc khác. bạn xem phía dưới nhé.

mạnh miệng vậy thì giải thích sao phải fake proof 2 cái kia chưa Approved vẫn nhận được tiền vậy ? Cái nhận được tiền là Nguyễn Thị Kim, trong khi cái chưa Approved là .... Chau mà ? Tai nạn fake ko hết à :)

cái proof thứ 2 cũng fake nốt, làm đ gì có chuyện các giao dịch của 2 thẻ khác nhau lai khớp số tiền đến từng số lẻ , khớp cả giờ - phút giao dịch, đặc biệt là cái giao dịch trừ tiền. Bộ ra 2 máy ATM hoặc order cùng nhấn chuột 1 lúc à ?

@giftcardbank,@dungeon, @Tranau90 vào giải quyết trường hợp chày cối cố tình fake proof này cho thỏa lòng cậu ấy :)

Last edited:
mạnh miệng vậy thì giải thích sao phải fake proof 2 cái kia chưa Approved vẫn nhận được tiền vậy ? Cái nhận được tiền là Nguyễn Thị Kim, trong khi cái chưa Approved là .... Chau mà ? Tai nạn fake ko hết à :)

cái proof thứ 2 cũng fake nốt, làm đ gì có chuyện các giao dịch của 2 thẻ khác nhau lai khớp số tiền đến từng số lẻ , khớp cả giờ - phút giao dịch, đặc biệt là cái giao dịch trừ tiền. Bộ ra 2 máy ATM hoặc order cùng nhấn chuột 1 lúc à ?

cũng có thể là Nguyễn Thị Kim Châu, chỗ bên phải nó chỉ lấy first name nên thành Nguyễn Thị Kim. Còn cái thứ 2 mình cũng nghĩ chỉnh element từ cái thứ nhất, vì đúng là khó có trường hợp 2 thẻ khác nhau trùng hoàn toàn thông tin cả số tiền lẫn thời gian giao dịch như vậy được, kể cả cải tiếu tiết You have 3 new messages. Nếu đã tính đến việc chỉnh element trên trình duyệt thì hình 1 cũng mất giá trị, vì cũng có thể dễ dàng chỉnh Approved thành Not Submitted

"tungok, post: 3597518, member: 72127"]mạnh miệng vậy thì giải thích sao phải fake proof 2 cái kia chưa Approved vẫn nhận được tiền vậy ? Cái nhận được tiền là Nguyễn Thị Kim, trong khi cái chưa Approved là .... Chau mà ? Tai nạn fake ko hết à :)

@giftcardbank,@dungeon, @Tranau90 vào giải quyết trường hợp chày cối cố tình fake proof này cho thỏa lòng cậu ấy :)

Nếu như ko biết thì im mồm ng ta sẽ ko nói mình câm, còn mở mồm có khi lòi cái dốt ra đấy @tungok, những cái ông biết chỉ là hạt cát, nên mới nói " Núi cao còn núi khác cao hơn". Còn nó vì sao trùng khớp thì nhận là Ngu thì tôi nói cho nghe.
Điều quan trọng, để tránh thằng dở hơi này @tungok này nó cắn đó là riêng bác @dungeon, nếu cần thì gui info +pass cho bác log check xem cho kỹ, còn ko thì có thể teamview trực tiếp để thỏa trí tò mò, còn nếu thích thì sell lun cho cái card + acc giá rẻ mà đi khoe.

Gửi lại cho cái hình ko che, để cho lão thiển cận này dc mở rộng tầm mắt chứ ếch ngồi đáy giếng mà cứ khoác lác thấy ớn. Thử log acc của chính mình tên Nguyễn Văn Cam, rồi xem chỗ kia có phải là Nguyễn Văn rồi há miệng phán.

Attachments

253.4 KB · Views: 43
Last edited:
ý của 2 bạn trên là tại sao 2 acc lại có số tiền nó lại trùng nhau đến mức chính xác như vậy , cùng 1 thời gian , chuẩn đến từng phút ,
cậu up cái ảnh này lên để làm gì

ý của 2 bạn trên là tại sao 2 acc lại có số tiền nó lại trùng nhau đến mức chính xác như vậy , cùng 1 thời gian , chuẩn đến từng phút ,
cậu up cái ảnh này lên để làm gì
tại vì @tungok thiển cận nhưng ko chịu học hỏi mà ra vẻ ta đây, nó cứ nghĩ cái proof 3k/ tháng là nhất thiên hạ ko địch thủ, nhưng nó có biết dc là cả bao nhiêu ng ngoài kia ng ta mấy chục tỷ một tháng mà có ai thèm khoe khoang đâu, ng ta vẫn khiêm tốn và học hỏi.
giải thích cho bác : đó là 2 acc khác nhau, có chơi cheat linkbuck chắc hiểu, nếu bác chơi 2 acc ở 2 VPS khác nhau, rồi paid tiền về 2 card PO cùng lúc rồi ra ATM rút 1 lúc thì nó như thế, đơn giản vì khi bác rút tiền rồi PO sẽ ko như những bank khác cập nhật ngay lập tức mà nó sẽ đợi 1 lúc rồi mới cập nhật, có thể là các giao dịch sát nhau có vài giây nên nó cập nhật chung 1 lúc. Riêng bác đã từng mua card nếu muốn tận mắt chứng kiến thì có thể pm mình có thể dưa pass + email cho bác log vào coi chơi giải trí thỏa sức tò mò, vì loại card này thì mình vẫn có đều đều, vài hôm mấy lão rút tiền xong thì nó ko xài nữa.
Cái topic này là để trả lời câu hỏi thắc mắc của bác, còn những câu hỏi khác của những ông khác thì lập topic khác nhé.

Lý do mình up hình này để thánh Gato @tungok sáng mắt ra mà tìm chỗ chui rúc. Bây giờ thì hiều rồi " Cười người hôm trc, hôm sau người cười "
http://mmo4me.com/threads/xa-hang-it-card-po-gia-tot.173816/#post-3393920 ( câu 10)

Last edited:
tại vì @tungok thiển cận nhưng ko chịu học hỏi mà ra vẻ ta đây, nó cứ nghĩ cái proof 3k/ tháng là nhất thiên hạ ko địch thủ, nhưng nó có biết dc là cả bao nhiêu ng ngoài kia ng ta mấy chục tỷ một tháng mà có ai thèm khoe khoang đâu, ng ta vẫn khiêm tốn và học hỏi.
giải thích cho bác : đó là 2 acc khác nhau, có chơi cheat linkbuck chắc hiểu, nếu bác chơi 2 acc ở 2 VPS khác nhau, rồi paid tiền về 2 card PO cùng lúc rồi ra ATM rút 1 lúc thì nó như thế, đơn giản vì khi bác rút tiền rồi PO sẽ ko như những bank khác cập nhật ngay lập tức mà nó sẽ đợi 1 lúc rồi mới cập nhật, có thể là các giao dịch sát nhau có vài giây nên nó cập nhật chung 1 lúc.
Cái topic này là để trả lời câu hỏi thắc mắc của bác, còn những câu hỏi khác của những ông khác thì lập topic khác nhé.
nhưng tại sao site nó paid tiền trùng số tiền như vậy

nhưng tại sao site nó paid tiền trùng số tiền như vậy
bác là cheater mà sao hỏi câu khó trả lời thế, thì cái App hay món hàng đó nó có 1 giá tiền, thì acc nào mà chả giống nhau về số tiền. và site thì ko paid intall, nên đúng giờ là nó paid tập trung 1 số lượng lớn acc, để giảm bớt các câu hỏi và thắc mắc tại sao bác ko log in vào xem, riêng bác thì có thể gui mail + pass log in ngay bây giờ.

Cái gì thì nó cũng cần có 1 kết thúc, sự nghi hoặc của các bác giờ đã dc xóa bỏ, còn việc Admin hay Mod có cấm sell card PO trên này thì cũng ko phải vấn đề mình qtam, bởi vì card này tự các bạn cũng có thể xài rút PP limit, AMZ, ebay ... nên đường ra, sự hữu ích của nó rất nhiều, việc sell chỉ là phụ nếu xài ko hết hoặc các bạn ko biết xài mà thôi.

Mọi vấn đề giai quyết xong, nếu các bác ko còn thắc mắc thì nhờ mod close hộ hay xóa bài này hộ. thank

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week