Ask Câu hỏi xin Offer

Status
Not open for further replies.

bongmatinhoc

Junior
Reactions
26
MR
0.189
Please answer the following questions..
* What traffic sources would you promote the offer with?
* How do you drive traffic for the offer?:
* If you are to use a LP, please offer your LP URL for approval.:

Mình xin offer mà nó hỏi như thế, ai biết câu trả lời nào hợp lý, help mình phát. Cám ơn và hậu tạ.

* What traffic sources would you promote the offer with? - All geo with vip72
* How do you drive traffic for the offer? Fake with bluestack and xchanger, bs changer....
* If you are to use a LP, please offer your LP URL for approval. - ixxx.com ;)

TL ngắn gọn: INCENTIVE

* What traffic sources would you promote the offer with? - All geo with vip72
* How do you drive traffic for the offer? Fake with bluestack and xchanger, bs changer....
* If you are to use a LP, please offer your LP URL for approval. - ixxx.com ;)
i like it. :D:D:D:D:D:D:D:D:D pro offer. up dùm thớt

Mình xin offer mà nó hỏi như thế, ai biết câu trả lời nào hợp lý, help mình phát. Cám ơn và hậu tạ.
Câu trả lời hay nhất là dịch ra và tìm các từ khóa trên gôogle. Vì kiến thức có những thứ không ai cũng sẵn sàng giúp tốt nhất là tự thân vận động

câu 1: nó muốn hỏi bạn về nguồn traffic của bạn tới từ đâu: có thể trả lời chạy ads của FB,ggadw hoặc từ một số nguồn khác...
câu 2: làm thế nào để bạn kéo traffic cho offer của bạn: nếu bạn không thiết kế landing page cho offer thì có thể trả lời chạy thẳng quảng cáo cho link trực tiếp con off,fake cái ảnh chạy quảng cáo kèm link track gửi cho nó
câu 3: nếu thiết kế Landing page cho con off thì bạn gửi link LP cho nó để nó xem

e tiếng anh thì biết sơ sơ đủ nói chuyện với admin nhưng offer e chưa biết gì cả, ai giúp e với hoặc hợp tác cũng được ạ

đi xin off thì site nào cũng hỏi, mình xin 2 lần mà chả đc đây muốn nản lun. Ko bít phải nói sao cho nó chịu.

câu 1: nó muốn hỏi bạn về nguồn traffic của bạn tới từ đâu: có thể trả lời chạy ads của FB,ggadw hoặc từ một số nguồn khác...
câu 2: làm thế nào để bạn kéo traffic cho offer của bạn: nếu bạn không thiết kế landing page cho offer thì có thể trả lời chạy thẳng quảng cáo cho link trực tiếp con off,fake cái ảnh chạy quảng cáo kèm link track gửi cho nó
câu 3: nếu thiết kế Landing page cho con off thì bạn gửi link LP cho nó để nó xem

Em cũng đang bí cái này. Cảm ơn bác đã thông não!
Chỉ có điều em "gà" quá, chưa biết cách "fake cái ảnh chạy quảng cáo kèm link track gửi cho nó"
Nếu có thể, xin pro thông não giúp em.
Em xin cảm ơn và hậu tạ!

Câu trả lời hay nhất là dịch ra và tìm các từ khóa trên gôogle. Vì kiến thức có những thứ không ai cũng sẵn sàng giúp tốt nhất là tự thân vận động

Đã và đang tự thân vận động hơn 3 tháng nay vì câu hỏi này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week