• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

câu hỏi về zeekrewards ???

akhacbi0

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
mình là newbie !! dc 3 ngày rồi.... hồi thứ sáu ( ngày Mĩ ) nhưng bây h là chu nhật ( ngày mĩ ) mà bonus balance chi có 100.90!!

ngày 27 : 100
ngày 28 : 100.90
ngày 29: 100.90 luôn ( ngày hôm nay ) mới post quảng cáo xong mà no cũng khong tang len nua !!!

khong biet phai lam gi het !!!! ai giúp mình với

Chờ đợi là thượng sách hoặc vào give bid manager để cộng point nếu ko phải bệnh tật này cho pro chạy qua tóm cổ lại mà hỏi :))

Upvote 0
các ngày cuối tuần đc 1% nên ít là đúng rồi bạn à
những ngày giữa tuần mới đc 2%
:binhsua172:

Upvote 0
mới lập nick post ads có 1 2 ngày mà bạn đã cuống lên thế từ từ rồi khác có phần :-ss.

Upvote 0
Hình như ngày 29 nó chưa chia lãi , mình vào cũng hk thấy ngày 29 chia lãi...chắc nó chậm thôi vài hk sao đâu

Upvote 0
oh cảm ơn !! tại vì mình mới chơi chưa hiểu lắm nên muốn biết trước để sau nay khỏi phải sợ !!

Upvote 0
:binhsua157: chờ ................

Upvote 0
Chủ thread chờ đợi đi nhé!! "Kệ cha nó" mỗi ngày cứ post ADD và dc, đừng quan tâm gì đên point hết, vì hệ thống sẽ tự động update cho bạn thôi, mặc dù nó trễ tí :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Upvote 0
cứ làm đều đi sau 1 tuần mà nó vẫn còn nguyên là 100 point thì tự hiểu chuyện luôn khỏi hỏi :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom