Introduce Câu chuyện của 1 sinh viên nghèo bet bóng hay phương pháp biến 29$ thành 500$ trong 1 đêm

Status
Not open for further replies.
Mình tự nguyện làm chuột bạch này bác chủ ơi. Acc POB của mình hiện có 0.65$. Mình cũng là sv nghèo, bác giúp mình cho từ chỗ kia lên 10$ nhé. :(

Và đêm sau số tiền về lại 29$

cảm đông quá bác.

"Câu chuyện của 1 sinh viên nghèo bet bóng hay phương pháp biến 29$ thành 500$ trong 1 đêm" sẽ thành ăn xin qua ngày mai,hèn gì sv bây giờ cứ nghèo mãi là vậy

Thời này vẫn còn chuyện cổ tích à :v

Về nhà bảo bố mẹ bạn đầu tư tiền chơi thôi, giàu nhanh lắm đó :v

Còn AE trên MMO sẽ nhường suất đó cho bạn, chứ tranh nhau nhảy vào lại nát hết, tí admin lại sập thì khổ :v

nghe nó ko thật :p mà với mình 30$ thành 500$ là chuyện ko có gì là gọi là cổ tích ở đây cả , thế 44$ thành 3300$ dc gọi là chuyện gì ? thằng POB nó khóa luôn tk ko cho rút tiền đó thôi =))

cảm đông quá

có bạn nào khóc khi đọc bài viết này không?

cảm động quá :(

Các cậu thật "xấu xa", lại hiểu ngược ý nghĩa "xâu xa" bài viết này ko phải là nạp tiền theo chủ thớt mà đó là đừng nên ham mê cờ bạc như anh sinh viên trong chuyện cổ tích này. Đụng đến cờ bạc rồi cũng có ngày như anh sinh viên thôi, bán nhà bán cửa để rồi lâm vào đường cùng và bla bla....
Mình chơi món này cũng lâu và sau 1 thời gian nhìn lại thì thấy mình đang chẳng có gì mà hụt đi 1 số vốn lớn từ bet. Cũng như đa số comment trong topic này đều than là thua cháy túi, nên chú nào chưa đụng vào nó thì đừng ham hố. Đó là sự thực, nhưng cũng có vài cậu mình thấy bet giỏi ghê, như cậu no111111 thường hay post proof rút tiền khủng, rồi đến thanhbet hehe. Ước gì được như họ :oops:.

tình tiết hấp dẫn :D

Túm lại là bán tip hay cày acc thuê vậy? :oops:

Thằng chủ topic này lừa đảo bán tips đó anh em cẩn thận, mịa nó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member