Tutorial [Cashpirate] - Cài app kiếm tiền trên androi

Mình xin giới thiệu với các bạn hình thức kiếm tiền CPI cho androi với app Cashpirate:
Đầu tiên các bạn vào CH play tìm cashpirate > cài đặt xong > mở app để đăng kí sau đó họ yêu cầu nhập code để nhận bonus 500 coins thì các bạn.nhập mã TJACMQ (để ủng hộ mình) sau đó các bạn tiến hành cài app ở trong phần Earn money để kiếm tiền.
Hàng ngày có rất nhiều app để install,tuy mình chỉ có khỏang 10 ref không thường xuyên nhưng sau hơn 2 ngày mình đã rút đc 2.5$ do hàng ngày có rất nhiều app,mình yêu cầu chỉ sau 2 phút thì nhận được tiền (chắc là instant)
p/s: offer thuờng nằm ở cái trên cung và cái dưới cùng trong mục.earn money và có 2 cấp giới thiệu
Các bạn down app về rồi chạy khỏang 30 giây mới đc cộng coins nhé
Thank all!
Proof thứ 2 chỉ sau hơn một ngày,post vào đây cho nó máu
cậu send tớ giả lập adroid có cài sẵn cashpirate dc k . tks

Mình xin giới thiệu với các bạn hình thức kiếm tiền CPI cho androi với app Cashpirate:
Đầu tiên các bạn vào CH play tìm cashpirate > cài đặt xong > mở app để đăng kí sau đó họ yêu cầu nhập code để nhận bonus 500 coins thì các bạn.nhập mã TJACMQ (để ủng hộ mình) sau đó các bạn tiến hành cài app ở trong phần Earn money để kiếm tiền.
Hàng ngày có rất nhiều app để install,tuy mình chỉ có khỏang 10 ref không thường xuyên nhưng sau hơn 2 ngày mình đã rút đc 2.5$ do hàng ngày có rất nhiều app,mình yêu cầu chỉ sau 2 phút thì nhận được tiền (chắc là instant)
p/s: offer thuờng nằm ở cái trên cung và cái dưới cùng trong mục.earn money và có 2 cấp giới thiệu
Các bạn down app về rồi chạy khỏang 30 giây mới đc cộng coins nhé
Thank all!
Proof thứ 2 chỉ sau hơn một ngày,post vào đây cho nó máu
Em quen nhap ma roi gio co nhap lai duoc khong vay Bac? nhap o cho nao vay?

Vai~ thiet chứ! Rình add như rình ăn trộm mà còn không kịp tay nưa, cứ hiện len add mới nhap vào cài thì nó biến cmn mat:mad::mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week