Tutorial [CASHPIRATE]Cài app kiếm tiền trên androi,instant pay,có proof

Mình dùng trên đt mà, BS mình nghe nói cũng chiến đc nhưng fai có tut của các cao nhân cơ.

Theo cách thông thường thì điền mail + pass vào app là nó tự tạo acc cho mình theo dữ liệu đó và lần sau sẽ tự đăng nhập đúng ko bạn? Hay đt mình lỗi nhỉ. Hix hixx
đúng rồi cậu,mình reg xong rồi nó giữ cho lần đăng nhập sau luôn
cậu gỡ đi cài lại rồi đăng nhập xem sao

Có tool VPN nào trên android ko bạn giới thiệu cho mình với, cái này chơi trên bluestack được ko

One click VPN hay VPN one click vậy bác. Có key ko bác, trên đt android thì em thấy có VPN One Click là hiệu quả nhất tuy nhiên ko biết add key thế nào (trên ios thì vô tư) nên chỉ dùng đc có free 7 ngày là nó khóa. Hix hix

Ai nói với bác là ko chiến đc trên BS ko dùng sock, ko fake ip đc --> các cao nhân mà em biết họ vẫn đang chiến đều ah nhưng chiến ra sao còn lâu họ mới nói :(

Để em cài lại cái đt rồi vào nhờ bác chỉ dạy kiếm vài đồng trà đá nhé. Thx bác đã share cho ae

One click VPN hay VPN one click vậy bác. Có key ko bác, trên đt android thì em thấy có VPN One Click là hiệu quả nhất tuy nhiên ko biết add key thế nào (trên ios thì vô tư) nên chỉ dùng đc có free 7 ngày là nó khóa. Hix hix

Ai nói với bác là ko chiến đc trên BS ko dùng sock, ko fake ip đc --> các cao nhân mà em biết họ vẫn đang chiến đều ah nhưng chiến ra sao còn lâu họ mới nói :(

Để em cài lại cái đt rồi vào nhờ bác chỉ dạy kiếm vài đồng trà đá nhé. Thx bác đã share cho ae
ok.có gì cậu cứ hỏi nhé

One click VPN ,cái này không chơi trên blue đc ,chỉ trên thiết bị androi
Chiến cái này thì đừng nghĩ đến việc fake ip ,dùng sock hay vpn
Như vậy chiến cái này cũng ko nên dùng One click VPN à thớt

E vừa cài lại máy, vừa điền email và pass vào thì nó lại nói là: cashpirate server unreachable, retry in a few minutes :(:(

Bác cho e hỏi bác dùng gmail, yahoo, hay host mail để đăng ký vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,410
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week