• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial [CASHPIRATE]Cài app kiếm tiền trên androi,instant pay,có proof

mới đầu app còn 500bonus thì còn tạm dc nhưng lần sau thì app quá ích ngồi từ sáng tới giờ chỉ đúng 1 app mà khác quốc gia ko cho down chán chắc face quá

mới đầu app còn 500bonus thì còn tạm dc nhưng lần sau thì app quá ích ngồi từ sáng tới giờ chỉ đúng 1 app mà khác quốc gia ko cho down chán chắc face quá
Bạn nên check vào buổi sáng.để có.nhiều app,1 ref của mình.do thuờng xuyên check nên mới reg sáng hôm qua lúc 10 hôm nay đã pay rồi

app này của cậu à? sao cài app mà chỉ được 50% point ?

Hqa k biết lỡ dùng vps cài mấy cái app hnay đọc ms biết dùng vps nó ban nick, nhưng bh vẫn chưa ban k biết đc 2k5 nó có cho ra đảo lun k :-ss

Hqa k biết lỡ dùng vps cài mấy cái app hnay đọc ms biết dùng vps nó ban nick, nhưng bh vẫn chưa ban k biết đc 2k5 nó có cho ra đảo lun k :-ss
Hi vọng là cậu không dính đòn,nếu pay đc up proof lên ae chúc mừng.nhá

Mỗi lần bạn cài app thì đc cộng thêm 50% giá trị của app đó trừ dần vào 500 coins bonus,hết 500 coíns đó thì trở về giá bt
ơ, thế là bị ăn chặn point cài app à? vậy cộng bonus để mần chi cho mệt thế?

Ps: app này chắc của VN rầu o_O

ơ, thế là bị ăn chặn point cài app à? vậy cộng bonus để mần chi cho mệt thế?

Ps: app này chắc của VN rầu o_O
Cái này của nc ngoài,xem proof đi
để mình ví dụ cho cậu hiểu
Ví mobigenie bình thuờng có giá 60 coins nhưg.nếu có 500 coins bonus thì đc cộng thêm 50% giá trị coins tức là tổng cộng bạn đc 90 coins,500 coins bonus sau mỗi.lần cài app,hết 500 coins trở về.giá.cũ là 60 coins .oke?
Lúc đầu mình cũng khôg hiểu 500 coins.đó.dùng lm j,sau này mới hiểu

Cái này của nc ngoài,xem proof đi
để mình ví dụ cho cậu hiểu
Ví mobigenie bình thuờng có giá 60 coins nhưg.nếu có 500 coins bonus thì đc cộng thêm 50% giá trị coins tức là tổng cộng bạn đc 90 coins,500 coins bonus sau mỗi.lần cài app,hết 500 coins trở về.giá.cũ là 60 coins .oke?
Lúc đầu mình cũng khôg hiểu 500 coins.đó.dùng lm j,sau này mới hiểu
à, ra vậy, thớt nói trừ trừ j đó làm mình hiểu nhầm là trừ point của app cài. vậy là cuk mỗi app cài nó bonus thêm 50% giá trị app đó cho đến khi = 500 point bonus code invite chứ j.

Ps: ngâm xem. :D

à, ra vậy, thớt nói trừ trừ j đó làm mình hiểu nhầm là trừ point của app cài. vậy là cuk mỗi app cài nó bonus thêm 50% giá trị app đó cho đến khi = 500 point bonus code invite chứ j.

Ps: ngâm xem. :D
Chuẩn rồi bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom