HYIP Cashlux - Site HYIP chia lãi theo giờ , Mindep 1$

thôi chó đẻ, mất 3$ ko sao :)

Withdrawal $ 2.59
Sep-17-2015 03:13:51 AM
Withdrawal processed

thành công mà ko vào U của mình khốn nạn! Giừo mới nếm mùi scam tinh vi!

thôi chó đẻ, mất 3$ ko sao :)

Withdrawal $ 2.59
Sep-17-2015 03:13:51 AM
Withdrawal processed

thành công mà ko vào U của mình khốn nạn! Giừo mới nếm mùi scam tinh vi!
Thôi chết rồi , lúc đầu còn buồn chút ít vậy mà bây giờ thì chửi nó rồi , đau khổ quá :( mong rằng mọi việc rồi sẽ qua đi :)

Thôi chết rồi , lúc đầu còn buồn chút ít vậy mà bây giờ thì chửi nó rồi , đau khổ quá :( mong rằng mọi việc rồi sẽ qua đi :)

bác biết sao ko? Tất cả các site em chơi die hàng loạt rồi! Hơi sốc! Thôi ...

bác biết sao ko? Tất cả các site em chơi die hàng loạt rồi! Hơi sốc! Thôi ...
không biết các site bác chơi thế nào, nhưng bác đập tiền vào hồ ly mà không kiềm chế đc bản thân thì 1 là làm không công 2 là mất trắng những gì đã làm được. Sau một thời gian chơi với hồ ly, tốt nhất nên chiến 1 - 2 vòng thôi. Cơ mà hiện giờ toàn site cũng tốt sao ko thấy các bác tham gia, lao vào hồ ly làm gì ??

không biết các site bác chơi thế nào, nhưng bác đập tiền vào hồ ly mà không kiềm chế đc bản thân thì 1 là làm không công 2 là mất trắng những gì đã làm được. Sau một thời gian chơi với hồ ly, tốt nhất nên chiến 1 - 2 vòng thôi. Cơ mà hiện giờ toàn site cũng tốt sao ko thấy các bác tham gia, lao vào hồ ly làm gì ??

Vốn ít bác ạ! Thôi, định vòng 2 nghỉ mà ai dè! Kinh nghiệm mà! Ko sao!

cho xin vài cái site được gọi là tốt đi bác ơi :)

haha. chơi cái này vui lắm e ơi
Chơi cái này vui thiệt đó , tâm trạng của mình khi chơi có lúc vui thì cười ha ha , khi bị scam thì buồn hu hu , lúc thì lưỡng lự khi hoà vốn . Mấy người hàng xóm họ nói mình bị ma nhập hay mát dây gì đó :D còn ông y tá kế bên nhà thì nói bệnh này nặng lắm hết thuốc chữa rồi :p

Chơi cái này vui thiệt đó , tâm trạng của mình khi chơi có lúc vui thì cười ha ha , khi bị scam thì buồn hu hu , lúc thì lưỡng lự khi hoà vốn . Mấy người hàng xóm họ nói mình bị ma nhập hay mát dây gì đó :D còn ông y tá kế bên nhà thì nói bệnh này nặng lắm hết thuốc chữa rồi :p
Hí hí

Cứ xác định trước là cho $ admin nó công làm site, rồi nếu rút được về thì vui, còn không thì thôi :D