CashFire.org(CPA/PPD) - File Locker + Link Locker + Content Locker + Offer Optimization

mình ko quan tâm đâu, chơi real đấy.Làm gì đc minh, mình chỉ ghét cái bọn vn hở biết cheat 1 tý là khoe khoang.khoe khoang thì cho biết thế nào là khoe khoang:p
Vậy giả sử trường hợp bạn biết cheat thì bạn có cheat không? Bạn thử đặt mình vào trường hợp người khác rồi bạn hay suy nghĩ lại mình nhé bạn.
Không ai dại gì mà phát hiện được 1 đống vàng mà lại lấy xe đạp hoặc công cụ thô xơ để chở cả trong khi mình có xe tải mà laị lấy xe đạp đi chở vàng để người khác vào tranh với mình cả bạn à.
Bạn không nên trách người mà hãy tự trách mình tại sao không bằng được họ thì may ra bạn mới hơn họ được bạn à.

:);):(:mad: .please pay for me.

Attachments

205.6 KB · Views: 130
Vậy giả sử trường hợp bạn biết cheat thì bạn có cheat không? Bạn thử đặt mình vào trường hợp người khác rồi bạn hay suy nghĩ lại mình nhé bạn.
Không ai dại gì mà phát hiện được 1 đống vàng mà lại lấy xe đạp hoặc công cụ thô xơ để chở cả trong khi mình có xe tải mà laị lấy xe đạp đi chở vàng để người khác vào tranh với mình cả bạn à.
Bạn không nên trách người mà hãy tự trách mình tại sao không bằng được họ thì may ra bạn mới hơn họ được bạn à.
chắc không biết cheat nên nói thế. mmo là lừa nhau. tội gì mình phải chơi thật trong khi nó cũng có thể lừa mình :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,864
Latest member
Digitalmalad

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week