Help Cashfiesta – kiếm tiền trên mạng 2012 hấp dẫn và uy tín 100%

Status
Not open for further replies.
Ai rãnh vào làm giúp mình vài cái SO đi, mình hậu tạ cho ^.^
Hôm nay có thêm cái mới nè. Đầu tiên click vào Special Offer trên thanh CashBar, rồi làm theo hình ảnh nhé. Nhớ là phải click vào nút Subscribe sau khi điền đầy đủ thông tin nhé. Kevis Hair 3.PNGKevis Hair 1.jpgKevis Hair 2.jpgKevis Hair 3.jpg

Last edited by a moderator:
Hôm nay có thêm cái mới nè. Đầu tiên click vào Special Offer trên thanh CashBar, rồi làm theo hình ảnh nhé. Nhớ là phải click vào nút Subscribe sau khi điền đầy đủ thông tin nhé.View attachment 6236View attachment 6237View attachment 6238View attachment 6239
Mình là dân cày offer nên mấy bước này kô cần hướng dẫn đâu, tại mình lười vào làm thôi ^.^
Khuya hôm qua vào thấy có nhiều off mới nên làm luôn 1 loạt rồi kô biết có được cái nào kô ^.^

làm thử 1 tháng ..........

làm một tháng không thu $ được đâu bác.
Nó thông báo Special Offer vào cuối tháng sau mà.
Cụ thể, tháng 1 bạn đã được reset point (100k point) và muốn biết kiếm được bao nhiêu thì đến tầm 15/02 mới biết mình đăng kí thành công bao nhiêu Offer ( ví dụ là 2--> payrate= 0.333 cho 1000point) và bạn có:
thu nhập= 100 x 0.333= 33.3.
Hết. Up kiếm thank!

---------- Post added at 10:53 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

fake IP UK phai dung info cua UK để đăng ký à.

Info UK , mail mình đăng kí với Cashfiesta từ đầu!

Ai rãnh vào làm giúp mình vài cái SO đi, mình hậu tạ cho ^.^

Sang bên Sự thật kiếm tiền Cashfiesta- 50$, có cập nhật SO!
Up kiếm thank! ( Sr chủ thớt) :)

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

thằng này đội mồ sống dạy ak :-o
trang này scam lâu lắm rồi cơ mà:binhsua156:
Nghe phong phanh thì nó cho ăn Cam ăn quýt vì Mem dùng Auto Click, hay đại loại là không tự click cashfiesBoy.
Up kiếm thank! :)

thằng này đội mồ sống dạy ak :-o
trang này scam lâu lắm rồi cơ mà:binhsua156:
Hê hê, có quá nhiều người ko đc trả tiền là vì dùng auto. Cứ làm theo những bài hướng dẫn dùng auto nên bị thế. Vậy là hô ầm ầm nó scam!!! Nếu dùng auto 24/7, Gold Club + mỗi tháng đc 6 offer thì có mà chơi game suốt ngày khỏi cần đi làm vì:

30 ngày x 24h x 600p x (1,666$/1000p) = 719$ ~ 14tr :binhsua153:

Mình thấy thằng cao nhất là đc 533$/tháng thôi đấy. Mình thấy dùng sohuuweb cũng đc vì nó xác định tọa độ chú mập lùn khá chuẩn. Vậy nên click cho nó chạy tiếp ít xịt. Hix, nhưng mình ko dám, lỡ bị phát hiện cái là...ra đi.

Mình đã mail hỏi admin, nó bảo một mạng(cùng 1 IP) có thể đăng ký cho nhiều người. Mình có 2 máy tính nên chạy 2 account(Ko biết dùng máy ảo có đc ko). Nếu bạn có quán nét thì làm hẳn 3-4 account. Mỗi account tháng 50$ thì 1 tháng cũng có 200$ rùi. Hay là fake IP qua US để có nhiều offer hơn, point nhận được từ offer được tính giá là 1$/1000p mà. Khà Khà. Đọc lại trang đầu cho rõ ràng hơn nhé. Sau một ngày vừa đọc trên trang chủ, vừa mail hỏi admin thì mình đã có thông tin cụ thể khá rõ ràng. Ai cần hỏi gì thì hỏi trên mục này hoặc mail cho admin nếu biết English. Nếu ko thì để mình hỏi cho, mặc dù English của mình chỉ tàm tạm thôi.

Hê hê, có quá nhiều người ko đc trả tiền là vì dùng auto. Cứ làm theo những bài hướng dẫn dùng auto nên bị thế. Vậy là hô ầm ầm nó scam!!! Nếu dùng auto 24/7, Gold Club + mỗi tháng đc 6 offer thì có mà chơi game suốt ngày khỏi cần đi làm vì:

Mình thấy thằng cao nhất là đc 533$/tháng thôi đấy. Mình thấy dùng sohuuweb cũng đc vì nó xác định tọa độ chú mập lùn khá chuẩn. Vậy nên click cho nó chạy tiếp ít xịt. Hix, nhưng mình ko dám, lỡ bị phát hiện cái là...ra đi.

Mình đã mail hỏi admin, nó bảo một mạng(cùng 1 IP) có thể đăng ký cho nhiều người. Mình có 2 máy tính nên chạy 2 account(Ko biết dùng máy ảo có đc ko). Nếu bạn có quán nét thì làm hẳn 3-4 account. Mỗi account tháng 50$ thì 1 tháng cũng có 200$ rùi. Hay là fake IP qua US để có nhiều offer hơn, point nhận được từ offer được tính giá là 1$/1000p mà. Khà Khà. Đọc lại trang đầu cho rõ ràng hơn nhé. Sau một ngày vừa đọc trên trang chủ, vừa mail hỏi admin thì mình đã có thông tin cụ thể khá rõ ràng. Ai cần hỏi gì thì hỏi trên mục này hoặc mail cho admin nếu biết English. Nếu ko thì để mình hỏi cho, mặc dù English của mình chỉ tàm tạm thôi.

Bạn post nội dung mail nhận từ admin lên cho mọi người cùng coi đi.
Mình cũng đang có 2 laptop ở phòng, chạy được 2 acc thì ok luôn! :)

Bạn post mail lên đc kô...??? Thx bạn vì đã chia sẻ......

Q: Can I have multiple accounts?

A: Having multiple accounts is strictly prohibited. If you want to use the bar on different PCs, there's no problem doing it, you only need to log in to your account each time.

Mình thấy trong mục F.A.Q của cashfiesta thì việc có nhìu account là bị cấm đó bạn. :binhsua163:

casbar hay là keylock

9 đỏ 11 xanh...đa số thắng tiểu số

Hê, yên tâm đi. Adware= ad + ware = advertising + software = phần mềm quảng cáo, nó chỉ gây khó chịu cho người dùng do quảng cáo thôi. Cũng có 1 số adware làm việc mờ ám nên nhiều chương trình diệt virus gom tất cả các loại adware vào dạng gây hại luôn. Riêng chú Cashfiesta này thì yên tâm đi vì có kiểm chứng là vô hại rồi. Bản thân mình dùng 2 tháng nay và có BKAV Pro (top 3 thế giới, BKAV Pro bây giờ rất tốt, đỉnh rồi!) mà tất cả các loại account, cả PayPal ko vấn đề gì. Nếu bị cảnh báo hoặc xóa Cashfiesta thì chỉ cần add nó vào phần ngoại lệ của anti-virus là xong.

---------- Post added at 08:17 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

Q: Can I have multiple accounts?

A: Having multiple accounts is strictly prohibited. If you want to use the bar on different PCs, there's no problem doing it, you only need to log in to your account each time.

Mình thấy trong mục F.A.Q của cashfiesta thì việc có nhìu account là bị cấm đó bạn. :binhsua163:

Mình cũng đọc rồi, nhưng mình thấy nhiều bạn dùng 2 acc, 1 acc để chạy Cashbar kiếm tiền, 1 acc chuyên đăng ký Offer của US hoặc UK...mà ko vấn đề gì. Hơn nữa mình đã mail cho admin để chắc chắn, và nó bảo được đăng ký cho thành viên khác trong gia đình, mình đăng ký cho cả vợ sắp cưới của mình rùi hê hê. Đợi mail nó trả lời xem được đăng ký cho bao nhiêu người trong 1 mạng để mình sài cả máy ảo luôn khà khà

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:17 PM ----------

Mẹo click cashbar dành cho ai ko muốn mất công ngồi click

:binhsua162:

các bạn tham khảo tại đây
Mình nghĩ ko nên cho cashbar chạy 24/24, chỉ nên chạy hơn 10h để an toàn. Hix, bọn cashfiesta mà thấy chạy 24/24 nó nghi ngờ cũng mệt!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week