Solved Card Moneypolo

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,633
MR
0.072
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Sau thời gian nghiên cứu và chuột bạch, đã test và giới thiệu đến anh e loại card mới nạp và rút BTC, CashU, Okpay, Egopay. Riêng với BTC khi nạp thì tỷ giá bằng với tỷ giá BTC-e, thời gian nạp và rút 1-5 phút là có tiền, anh e chỉ cần mang thẻ ra ATM và rút, giải pháp mới giúp cho anh e giải quyết vấn đề sell dc BTC giá tốt, phí thấp nếu cần tiền gấp, ko sợ bi scam, hoặc nếu sàn bị die.
Anh e muốn hỏi gì cứ comment bên dưới, sẽ trả lời trong khả năng kiến thức của mình.

rate nó đổi usd ra vnd là bao nhieu vậy bác ?
rate rút tại ATM sacombank là 20,96 / 1 USD nhé. Nếu giá BTC-e code là 20,5 thì bác mua card này rút thì lời to nhé. các cây khác thì chưa test rate, hoặc có thể rút về USD về bank.

Last edited:
chuyển BTC qua các loại khác có được không bạn? :)
Như vậy nhanh hơn, rồi lại ex từ hàng đó về bank :rolleyes:
nếu bác dep BTC lên sàn, thì tốn 1 ít phí, rồi khi sell BTC ở sàn thì lại tốn thêm khoản phí sàn thu.
Bác chỉ cần quan sát giá BTC-e sàn bao nhiêu thì Moneypolo sẽ thu giá bấy nhiêu, khí muốn sell chì cần nạp vào acc là xong, trong 1-4p là có tiền, tốn 1 lần phí, có tiền tươi ngay và luôn. Rate gần 21k/1USD.

bác co thể chuyển BTC qua WMZ, Okpay, CashU, Egopay.

Last edited:
Bác @hoangdouis12 ơi cho tớ hỏi thêm là cần verify gì mới đc with không ?
p/s : và phí bank wire là bao nhiêu ?
phải ver acc nó mới mở cổng with để add bank nhé bác

Sau thời gian nghiên cứu và chuột bạch, đã test và giới thiệu đến anh e loại card mới nạp và rút BTC, CashU, Okpay, Egopay. Riêng với BTC khi nạp thì tỷ giá bằng với tỷ giá BTC-e, thời gian nạp và rút 1-5 phút là có tiền, anh e chỉ cần mang thẻ ra ATM và rút, giải pháp mới giúp cho anh e giải quyết vấn đề sell dc BTC giá tốt, phí thấp nếu cần tiền gấp, ko sợ bi scam, hoặc nếu sàn bị die.
Anh e muốn hỏi gì cứ comment bên dưới, sẽ trả lời trong khả năng kiến thức của mình.

Chào bạn!
Bạn vui lòng cho mình hỏi: khi đặt mua thẻ Mastercard của Moneypolo thì mình thanh toán phí thẻ là $20 như thế nào vậy? Mình vừa đặt 1 thẻ nhưng tài khoản Moneypolo lại không bị trừ $20 phí của thẻ.Mình không biết phải thanh toán như thế nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,417
Latest member
pvctrader
Back
Top Bottom