Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Nói như ở post đầu thì ko thấy nhắc tới bản CPU sẽ mất key khi cài laị Win đúng ko? Ai có xài bản CPU rồi, mà khi cài lại Win có vd gì vs key ko cho mình biết với? h XĐ lại ko online:(
Máy hôm trc con e làm gì mà giờ chậm quá, phải cài lại thôi:(

Nói như ở post đầu thì ko thấy nhắc tới bản CPU sẽ mất key khi cài laị Win đúng ko? Ai có xài bản CPU rồi, mà khi cài lại Win có vd gì vs key ko cho mình biết với? h XĐ lại ko online:(
bản CPU cài win sẽ không đổi đâu bạn. Đơn giản hơn, bạn coppy đoạn code (dùng để PM Xuân Đức) lưu lại. Sau khi cài Win mà đoạn code này không đổi thì sẽ nhận được key reset. Bản CPU chỉ chec trên ổ cứng, nếu bạn thay máy thì phải mua key lại.

Hôm qua có trao đổi yaho với chú Đức về tích hợp sock để dùng cho ID > 3k. Hy vọng tuần này chú ấy úp kịp.

các bác cứ chúc vs mừng có khi lại đến tận page 50 =))

up cho bác khác vào chúc =))

bản CPU cài win sẽ không đổi đâu bạn. Đơn giản hơn, bạn coppy đoạn code (dùng để PM Xuân Đức) lưu lại. Sau khi cài Win mà đoạn code này không đổi thì sẽ nhận được key reset. Bản CPU chỉ chec trên ổ cứng, nếu bạn thay máy thì phải mua key lại.

Hôm qua có trao đổi yaho với chú Đức về tích hợp sock để dùng cho ID > 3k. Hy vọng tuần này chú ấy úp kịp.

Đc rồi. :). Vẫn nguyên hiện trạng:D

bạn nào làm megatype cho mình hỏi ,phạm RULES là phạm những điều gì của nó vậy ? mình làm ko bị quá thời gian mà cứ bị kic out hoài à .ko bt như vậy nhiều nó có khóa tk ko nhỉ ?

vào hóng chờ bác đức test bản mới , hi vọng thơm ngon , ko còn time out , loading , để ae mình còn kiếm cháo , upppppppppp:binhsua168::binhsua168:

Em vừa update pản soft pix mới? Captcha Pro Pixprofit Table 1 Software dùng key củ? sao nó báo lỗi là sao dzậy? bác nào biết hỗ trợ e giùm! aa.JPG

Em vừa update pản soft pix mới? Captcha Pro Pixprofit Table 1 Software dùng key củ? sao nó báo lỗi là sao dzậy? bác nào biết hỗ trợ e giùm! View attachment 9409
chỉnh time lại nhé bạn. Start --> Control Panel --> Region and Language --> Dòng Format em chọN English ( United States ) rồi Ok
P/S : Nếu không thấy Region and Language thì em chỌn Small icons ở góC bÊn phẢi bên trên trong Control Panel

renew giúp nhé XD, seri cũ : Dnz4j8pWyHLZZ8F1nFBLMxaSgWuF6CJo0sbHSq84MPI=
đã gửi tiền cho bạn hồi sáng với LR : U0161919:binhsua06:

Hồi bửa em thấy anh Đực bảo dùng bản CPU nếu lưu lại Key thì khi bị gì máy cài win lại hình như vẫn dùng đc đó chị:D Lưu vào USB lại là cho chắc:p

Cái topic này sao giống ổ spam quá vậy :m021:

Mà sao mirinda ko sticky lên nhỉ, đây là cái topic ko thể thiếu của anh em captcha.

Cái topic này sao giống ổ spam quá vậy :m021:

Mà sao mirinda ko sticky lên nhỉ, đây là cái topic ko thể thiếu của anh em captcha.
rất nên đưa lên sticky :) , mổi lần mình down shop ko thể thiếu đc

bác đức sửa hộ lỗi này với , mỗi lần mình pause xong start lại là bị đơ luôn , đành phải log out xong log in lại mới có thể chiến tiếp đc :( , mình nghe nói soft kia có thể cho qua cái code sorry và tam giác , ko phải gặp mặt mấy code khó nhìn này luôn

rất nên đưa lên sticky :) , mổi lần mình down shop ko thể thiếu đc

bác đức sửa hộ lỗi này với , mỗi lần mình pause xong start lại là bị đơ luôn , đành phải log out xong log in lại mới có thể chiến tiếp đc :( , mình nghe nói soft kia có thể cho qua cái code sorry và tam giác , ko phải gặp mặt mấy code khó nhìn này luôn

Bạn Pause lâu quá nên nó vậy đó. Ai cũng vậy mà :binhsua02:

ước gì send 0.5$ dc xài soft 1 năm or forever nhỉ :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061
172,127
Latest member
hung98

Most viewed of week