Captchabucks - Thêm sự lựa chọn cho anh em captcha!

ai up giờ giấc xem cái nào.............

:)), tình hình là thế này, em nó ko biết dạo này thế nào, chứ lúc trc mình có làm, lúc ấy rate cao nhất của em nó là 3$ cơ (cuối 2008), ko load ổn định vào bất cứ khung giờ nào cả :))) tức là thích thì nhanh, ko thích thì chậm, ko hẹn giờ), tuy nhiên ưu tiên load hơn từ 3-8h sáng và 5-9h tối (trc đây là vậy, giờ ko biết thế nào, các bác đừng ném em =)) ). Chỉ có cách cứ mở thật nhiều cửa sổ ra mà chiến, đc cái code rất ngắn, có khi chỉ 4 số, gõ đã tay lun :))
Còn nữa, em nó gõ code nào báo tính $ code ấy, đúng báo +$, sai báo bad (đôi khi đúng vẫn báo bad, em nó cheat từ 10-15% :)) )

:)), tình hình là thế này, em nó ko biết dạo này thế nào, chứ lúc trc mình có làm, lúc ấy rate cao nhất của em nó là 3$ cơ (cuối 2008), ko load ổn định vào bất cứ khung giờ nào cả :))) tức là thích thì nhanh, ko thích thì chậm, ko hẹn giờ), tuy nhiên ưu tiên load hơn từ 3-8h sáng và 5-9h tối (trc đây là vậy, giờ ko biết thế nào, các bác đừng ném em =)) ). Chỉ có cách cứ mở thật nhiều cửa sổ ra mà chiến, đc cái code rất ngắn, có khi chỉ 4 số, gõ đã tay lun :))
Còn nữa, em nó gõ code nào báo tính $ code ấy, đúng báo +$, sai báo bad (đôi khi đúng vẫn báo bad, em nó cheat từ 10-15% :)) )
Bác này chỉ được cái nói đúng! Rate hiện tại chỉ có 1$.
Khi nào mở lên thấy nó ra nhanh thì đánh vậy.

haha... up cho em nó lên nào... biết đâu anh em VN đăng ký nhiều nó làm ăn được vài bữa lại lên rate thì sao... :)) :binhsua141:

Mình làm rui. Nhưng trang này load thất thường lắm. Ko bit luc nào nó load cho mà làm. Cứ phải canh me vào kiếm tra. Nghe bac Phamsang quảng cáo là load tốt, cũng hí hửng vào làm tí . Mà 2 ngày ko nổi 100 code. Nhưng cái quan trong hơn là : Ăn gian dã man. Mình đánh đúng mà nó cũng tính BAD. Ko tin tự kiểm chứng. Nó tính Bad bừa bãi lắm. Thích thì tính đúng, ko thích thì cho bad.. Gõ dc 100 code , thi no tính Bad gần 1 nửa rùi.
Thất lòng khuyên ae, đừng có làm cái chi cho mất thời gian...

captchabucks lâu rồi, họ vẫn pay đều, 1k=1$, ho vẫn pay đều, 1 tuần pay 1 lần vào thứ sáu, nhưng có lúc đến 2 tuần tiền mới về. Ở ô threads các bạn chọn 30 và mở 2 cửa sổ là gõ không kịp. Dạo này ban ngày nó it code lắm, sau 2 giờ khuya mới nhiều code.

không ngờ từ lúc mình tuyển mem cũng là lúc chủ post đăng bài này nhỉ,đọc sơ qua những reply của mọi ng thấy nhiều cái đúng,nhiều cái thì mắc cười thật :D . Chúc mọi người : Thành Công Trên Mọi Lĩnh Vực !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom