[Captcha2cash] Toàn tập về captcha2cash, dự án dễ gõ phù hợp cho newbie

bình thường là thế nào mà khùng khùng là ra sao? dự án sida mà cậu có vẻ bv nó nhỉ, chỉ cần khùng nên là có thế banned member sao??
proof
Bác chưa ăn ban nên ko biết đó thôil
tôi làm cả năm trời có bị banned đâu, đầu tháng vừa rồi nó bụp một phát 5 acc ra đi
Có rất nhiều người cũng bị như tôi đó.

mọi người ơi cho mình hỏi là dự án này rate thấp,:( thế nó có ăn gian như thằng kolo ko :(
bạn nói dự án này rate thấp là không đúng nhé. rate theo như trang chủ thông báo là 1$/1k code. nhưng có điều bạn gõ 1k thì nó chỉ tính 450~550 thôi nhé. ưu điểm của nó là code ngắn, dễ nhìn, và thanh toán nhanh. nhưng h thì cái khoản thanh toán nhanh cũng không còn. và điều khó chịu là ban acc vô tội vạ, rất khó suport, hay delay. nói chung là không ổn định đâu bạn ^^! ;)

bạn nói dự án này rate thấp là không đúng nhé. rate theo như trang chủ thông báo là 1$/1k code. nhưng có điều bạn gõ 1k thì nó chỉ tính 450~550 thôi nhé. ưu điểm của nó là code ngắn, dễ nhìn, và thanh toán nhanh. nhưng h thì cái khoản thanh toán nhanh cũng không còn. và điều khó chịu là ban acc vô tội vạ, rất khó suport, hay delay. nói chung là không ổn định đâu bạn ^^! ;)
bạn có nhầm thông báo của pix ko vậy hôm qua mình gõ đêm mà rate có 0.3 mà , trang chủ có phải là 2captcha chấm com đúng ko bác . :oops:

hjx.Chạy nhiều account ngốn băng thông kinh khủng.Xài dc5 của viettel load chưa được 5p nữa là 50mb rồi.Kiểu này load 2 tiếng hết mẹ nó 1gb 5000vnd rồi :( Thôi e next làm kolo cho nó nhẹ !
bác vừa thông báo cho anh em biết nó cho đăng kí lại ròi giờ lại bỏ à :eek:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week