Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.
gió to vl..... bao giờ có hình ảnh cụ thể thì hẵng nói... toàn nói mồm PR cho nhau... ngon thế thì có đến lượt dân VN làm ko ... ngon thế sao chỉ có mình chú biết... vkl :| ...

gió to vl..... bao giờ có hình ảnh cụ thể thì hẵng nói... toàn nói mồm PR cho nhau... ngon thế thì có đến lượt dân VN làm ko ... ngon thế sao chỉ có mình chú biết... vkl :| ...
Nói thật với những thằng sâu như vầy,tao éo chấp.
Nếu thừa time thì đi lao động công ích đi. Đừng ở đây sủa. Tao thì éo có time rồi đó.
Còn muốn tiếp tục sủa thì xin mời.

Giờ có ai viết soft thì tốt. Vì gõ không ra liên tục được nên năng suất chưa cao ^^

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 06:25 PM ----------

Nói thật với những thằng sâu như vầy,tao éo chấp.
Nếu thừa time thì đi lao động công ích đi. Đừng ở đây sủa. Tao thì éo có time rồi đó.
Còn muốn tiếp tục sủa thì xin mời.
Bạn ở ND hả bạn. share cho m cái dự án 2$ đc ko :">

Thằng *** này đáng bị del account khỏi forum. PR cái éo coi trang đó có ref ko bố ngu. Nghĩ trước khi nói tránh người khác gọi là *** (thực ra *** cũng ko tệ = nhưng ng ta toàn gọi thế tội mấy con ***:()

ai làm cái soft nữa, 2 acc là gõ vô tư, pix ra đi được rồi, pay instantly

Thằng *** này đáng bị del account khỏi forum. PR cái éo coi trang đó có ref ko bố ngu. Nghĩ trước khi nói tránh người khác gọi là *** (thực ra *** cũng ko tệ = nhưng ng ta toàn gọi thế tội mấy con ***:()
văng nhất các anh... các anh là bố đời... cái ********** gì các anh cũng hay cũng giỏi... cái gì có tồn tại dc hay ko thì thời gian sẽ trả lời...

Khuyên chân thành là bạn nên tìm hiểu và nghĩ trước khi quăng gạch ai đó. Và tốt nhất là không nên quăng gạch, chẳng hay tẹo nào cả :|

mình nhớ cái này làm wa 1 lần rồi, pay lần đầu instant mà những lần sau phải đợi thì phải ?

Mình chẳng phải là dân capchat, nhưng vừa ngồi gõ thử thấy cũng hay đó chứ. Newbie có thể làm vì nó thấy nó load khá tốt, không cần phải quan trọng pri rồi soft. Ngồi nghịch tý mà đã được pay 2 lần rồi :D

Date: 1/28/2012 11:32 AM
Batch: 83180166
From Account: U7102198 (Captcha2cash)
Amount: $0.10

Date: 1/28/2012 11:12 AM
Batch: 83179076
From Account: U7102198 (Captcha2cash)
Amount: $0.11
Memo: Captcha2Cash Payment

Site này ngon nhỉ , mà không biết bao giờ chết.

văng nhất các anh... các anh là bố đời... cái ********** gì các anh cũng hay cũng giỏi... cái gì có tồn tại dc hay ko thì thời gian sẽ trả lời...
Dẹt mợ. Lâu lâu lên 4rum cập nhật tin tức, share cho ae mà gặp những con dog như vầy. Thôi, đét chấp làm gì.

All: Nhiệm vụ của mình đã xong, chúc mọi người có 1 năm thành công trong MMO. Hy vọng năm sau còn được share nhiều nồi cơm cho ae nữa. Bây giờ thì chấm dứt tại đây. . Nếu ai có thắc mắc gì nhờ các bạn chiến trước chỉ bảo giùm cho. Hiện giờ mình cũng có quen biết chút ít với addmin site này, nếu có tin tức gì mình sẽ cập nhật đầu topic.

Thân chào.

Last edited by a moderator:
Bao giờ em nó chết hãng hay b.giờ cứ phệt mà kiếm LR đi mấy cưng ah , chú nào ko biết đừng có mà nói lảm nhảm
dạ vâng em nghe ak , lời vàng ngọc đây mà :p

Trang này mà cứ ổn định như vậy thì quả là ngon. Chắc vài tháng là Pix nó đóng cửa luôn quá.
Có lẽ nào một đế chế Captcha được mở ra :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,054
173,134
Latest member
dientichhinhvuo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week