Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.

hamsterking96

Junior
Reactions
107
MR
0.000
1 tin vui đầu năm cho ae cạp.
Captcha2cash đã comeback.
Rate là 1000 capt/$.
Ko giới hạn thời gian gõ.
Load rất nhanh và ổn định, gần như load suốt ngày.
Pay qua LR.
Minpay: 0.1$
Pay Instantly
Đặc biệt: Nó khuyến khích gõ 1 chữ.
Rất thích hợp với ae newbie.
Lì xì ae đầu năm.Hihi.
Chúc toàn thể ae MMOer kiếm thật nhiều tiền và nhớ giữ gìn sức khỏe. Sức khỏe là vàng ae ạ!
Đã update proof.
Mọi người chiến mạnh tay nhé! Đây coi như quà lì xì đầu năm của hamsterking.
Thân.

Proof:

UPDATE:

MÌNH VỪA CONTACT VỚI ADDMIN, THEO TÌNH HÌNH HIỆN GIỜ THÌ AE CHIẾN MẠNH CHO, CÀNG MẠNH CÀNG TỐT, HỐT DC BAO NHIÊU CỨ HỐT, CHỜ XEM NÓ CÓ MUỐN LÀM ĂN LÂU DÀI KO ĐÃ.

NẾU THẰNG NÀY TRỤ DC TỚI TUẦN SAU VỚI CƯỜNG ĐỘ NHƯ VẬY THÌ AE YÊN TÂM, NÓ SỐNG ÍT NHẤT CŨNG 1-2 THÁNG.

Tool gõ nhiều trình duyệt: (Gồm 4 tool, tha hồ lựa chọn cho thích hợp)

http://www.mediafire.com/?4ko3ri1obgt53tj

-ChaneCuaso.exe: Nhập vào số cửa số cần chuyển. Xong. Chỉ việc mở 2,3,4,... cửa số trình duyệt lên và gõ.
-fido,change_key: Chỉ việc mở lên và gõ. Khi nhấn Enter nó sẽ tự chuyển cửa sổ.
-Captcher: Có hướng dẫn đâu đó trong 4rum, chịu khó tìm chút.

Sử dụng:
- Mở sẵn nhiều trình duyệt web và đăng nhập vào captcha2cash bằng các acc khác nhau
- Mở tool, nhập số acc cần đánh
- Mỗi lần nhấn enter trình duyệt tự động chuyển đến cửa sổ trình duyệt có captcha2cash (có thể chat & chuyển wa cửa số khác thoải mái)

-> muốn đánh nhiều acc trên web phải sử dụng các trình duyệt khác nhau hoặc xài sandboxie (download & cài đặt sandboxie, click chuột phải vào trình duyệt web -> chọn run sandboxed)

download tool:
http://www.mediafire.com/?29p56c3zozmi2

download sandboxie:
http://www.mediafire.com/?vi1nb0h3l5hl18r

Thank bạn evorlet.

Đối với những ai bị tình trạng
Server was unable to process request. ---> 400, Invalid data The user profile not found
mình vẫn chưa biết rõ nguyên nhân.
Nhưng hãy làm theo các cách sau, biết đâu khắc phục được:
Bật Flash, Java Scrip, Image, Popup,... của trình duyệt.
Xóa cookie, cache,....
Điều chỉnh thời gian của đồng hồ hệ thống cho đúng với hiện tại.
Reset modem.
Nếu vẫn ko dc thì hãy đợi 3-4h nữa.

Đã có tool:

http://www.mediafire.com/?393ukhrjdbuw1

Ko chơi nhưng cũng thank bác XuanDuc vì tinh thần!

Cách add acc vô soft:
ko cần Group đâu LucKy. Cậu cứ vác 1 acc add vào sosft của bác XD.
Mỗi lần add 1 acc xong tắc khung add rồi add lại típ.
Cứ thế. gõ $ về 1 acc
Thank m0vangm0ney01.

Các bạn xem lại cách gõ nhé, nó nói là:
You can enter only one word with a spot, two words not need to type.
If you're doing it right - the balance will be increased as usual.
Examples :

Bộ đếm của nó update ko đều, lúc nhanh, lúc chậm nên các bạn nghỉ nó ăn gian. Thực chất thì nó ăn gian hay ko mình cũng ko biết nữa. Các bạn chơi nhiều sẽ biết.

1, có trƯỜng hỢp bỊ cheat trên 50% là do gõ sai hoẶc dùng soft. ThỬ ko dùng soft và xem lẠi cách gõ.
2, trƯỜng hỢp cheat 10-20% vẪn chƯa biẾt có fẢi cheat hay ko. Ừ thì tẠm gỌi là nó cheat Đi. CŨng lỜi hƠn pix mà.
3, trƯỜng hỢp ko bỊ cheat nhƯ mình, ko hiỂu sao mình gõ dc 1$ rỒi, gõ trên web, thẤy load ĐỀu ĐỀu, ko bỊ gì hẾt, chỈ có ĐiỀu bỘ ĐẾm cỦa nó load nhanh chẬm thẤt thƯỜng thôi. Do cẢm nhẬn cỦa tỪng ngƯỜi khác nhau.

TẠi sao 1 sỐ ae bỊ cheat 50% còn 1 sỐ ae khác chỈ bỊ cheat 10-20%? Ae có thỂ reply cách gõ cŨa mình ko?

AE TẬP TRUNG TÌM HIỂU NGUYÊN NHÂN NGƯỜI BỊ CHEAT NHẸ, NGƯỜI BỊ CHEAT NẶNG. THANK!

Last edited by a moderator:
Cái này có soft siếc gì ko đây

ai vào làm chuột bạch kìa :| .....
Đẹt, nghe chú nói ức bỏ mịa.0.1$ thì scam đét gì? Đợi anh chụp cái proof up lên cho chú xem.Trang này đét có REF nên anh cũng đét hưởng dc cái lợi gì. Ăn nói cẩn thận đi.

---------- Post added at 06:44 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

ông hướng dẫn cụ thể xem nào, vô trách nhiệm vs nhừng gì mồm mình nói ra quá!
Ai chơi Capt lâu năm thì cũng biết trang này rồi, cứ vào Captcha2cash.com rồi đăng kí, gõ thôi chứ hướng dẫn gì?Đợi cơm bưng nước rót đến tận miệng à?

ak! co vẻ ngon đây đang đợi poof đã làm đc 0.1 và đa oder. chắc ngon thật đấy, soft éo gì load nhanh hơn soft mà nó ghi rõ chỉ cần gõ 1 chữ! vãi!

You can enter only one word with a spot, two words not need to type.
If you're doing it right - the balance will be increased as usual.

Vừa vào làm thử, load nhanh, ngon, toàn code ReCaptcha của Google nên nếu có soft thì.... quá tuyệt vời. Không biết pay theo ngày không nhỉ

Đã update proof.
@love_only: Lần sau ăn nói cho cẩn thận.
Mọi người chiến mạnh tay nhé! Đây coi như quà lì xì đầu năm của hamsterking.
Thân.

Vừa vào làm thử, load nhanh, ngon, toàn code ReCaptcha của Google nên nếu có soft thì.... quá tuyệt vời. Không biết pay theo ngày không nhỉ
pay nhanh vãi! cậu gõ đủ 0.1$ ấn pay rồi vào ví kiểm tra tiền đã về..hê hê!

Thề với AE riêng nó cho phép gõ như vậy, mà toàn code ReCaptcha của Google thì có ko gõ chữ hoa thường cũng được, được phép bỏ 1 ký tự đầu hoặc cuối. Có soft ít nhất phải 2k5/h. Các pro không phải nói khoác phải 3k/h

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

You have received a payment to your account U6166616 (hanhyes):

Date: 1/28/2012 11:09 AM
Batch: 83178941
From Account: U7102198 (Captcha2cash)
Amount: $0.12
Memo: Captcha2Cash Payment

Hehe làm được 0.115 nó send về cho 0.12. Chú chết với anh :x

Thề với AE riêng nó cho phép gõ như vậy, mà toàn code ReCaptcha của Google thì có ko gõ chữ hoa thường cũng được, được phép bỏ 1 ký tự đầu hoặc cuối. Có soft ít nhất phải 2k5/h. Các pro không phải nói khoác phải 3k/h
Đáng lẽ ra mình ko share, để ăn 1 mình. Nhưng thấy ae đầu năm cực khổ gõ capt, thêm vụ SOPA nữa, nên lì xì cho ae. Mình thì đang làm ở 1 dự án bên Nga,2$/1000 code, nên cũng ko bận tâm lắm!

AE CHÚ Ý NHA:

ANH EM CHIẾN MẠNH THÌ CỨ CHIẾN, NHƯNG LÀM ƠN GÕ CẨN THẬN 1 CHÚT, ĐỪNG ĐỂ BỊ SAI NHIỀU.
PHẢI BIẾT GIỮ GÌN NỒI CƠM THÌ MỚI ĂN LÂU ĐƯỢC.

THÂN.

come back? Trước đây trang này nó đang hoạt động rồi ngừng hả mọi người, mình đánh cap 1 năm rồi nhưng chưa nghe về trang này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,041
Latest member
thanhnam1997

Most viewed of week

Most discussed of week