• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Captcha] Tool miễn phí gõ captcha cho site rút gọn link (9$/1k captcha)

newbiemmo91

Senior
Reactions
109
MR
0.000
Như mình đã hứa ở topic này: https://mmo4me.com/threads/9-1000-cap-thuc-ra-la-rut-gon-link-co-proof-moi-27-1-2015.231014/ là sẽ ra 1 tool cho ae nào cần gõ thì gõ. Nhưng do phải ngâm tut về site này nữa nên thời gian có vẽ chậm trễ nhiều quá.
Proof site này thì ai muốn xem thì cứ qua topic ở trên xem. mượn tạm cái proof của bác phuoc0191vn
Định lập topic bên others nhưng nội quy ko được post site đã có người post rùi nên đành sang đây post(Nếu có sai box thì nhờ mod move sang box hợp lý giúp e với chứ đừng remove bài của em mà tội, thanks mod)
Không nói nhiều thêm đây là link download tool: http://www.mediafire.com/download/3vzs5y9v56n89jq/CC_Captcha.rar
Yêu cầu phải có Net framework 4.0 trở lên nha mọi người :)
Nhớ đọc hướng dẫn sử dụng trước khi dùng tool nhé, (vào trợ giúp -> hướng dẫn sử dụng). đỡ phải hỏi mất công.
Vì newbie mới tập code tool nên mấy pro đi ngang qua thì xin chém nhẹ tay ạ.
Thanks mọi người.

Last edited:
Tool này nó tự động nhập rồi enter hay sao bác , chứ mà ngồi canh nó hiện captcha rồi nhập vào thì cũng gian nan lắm . Còn cái nạn captcha nó không thèm hiện khi bot =ssh nũa ko biết giải quyết làm sao nhỉ:oops:

tool load khá chậm, với lại nhập 10 cái captcha nó báo sai cả 10 :eek::eek:

mọi người cẩn thận với tool trên, mình đã down và sử dụng, chỉ khi mình chạy tool của bác trên thì máy vẫn vào mạng bình thường, khi close tool thì máy không thể vào mạng được nữa, mọi người check cẩn thận nhé, đừng ai bị nnư mình o_Oo_O

Tool này nó tự động nhập rồi enter hay sao bác , chứ mà ngồi canh nó hiện captcha rồi nhập vào thì cũng gian nan lắm . Còn cái nạn captcha nó không thèm hiện khi bot =ssh nũa ko biết giải quyết làm sao nhỉ:oops:
Không cậu. tool này của tớ thì chỉ việc thay vì cậu phải đi thay ssh và thay link click link để nhận dc captcha thì tool tớ tự làm thôi cậu.
Còn việc nhập captcha thì cũng phải tự ngồi gõ thôi.
Khi đang change ssh thì rõ ràng ko có mạng thì mình sẽ ko cho load tới thì ssh change ok.
Mình dân nghiệp dư về code nên nói cung còn gà lắm :).
Thanks.

tool load khá chậm, với lại nhập 10 cái captcha nó báo sai cả 10 :eek::eek:
Tool load chậm hay nhanh thì phụ thuộc vào ssh của bạn đang dùng. so với việc bạn đi thay ssh từng thằng với click từng thằng thì tool nhanh hơn hay bạn làm tay nhanh hơn. Bạn làm tay nhanh hơn thì bạn cứ thủ công ko cần dùng tool của mình nhé. Còn mã sai thì bạn thiếu dk sử dụng tool như mình đã bảo bên kia.
mọi người cẩn thận với tool trên, mình đã down và sử dụng, chỉ khi mình chạy tool của bác trên thì máy vẫn vào mạng bình thường, khi close tool thì máy không thể vào mạng được nữa, mọi người check cẩn thận nhé, đừng ai bị nnư mình o_Oo_O
Nếu ko vào được mạng thì cứ thoát tool và change proxy của IE là được.
Internet explorer -> tool -> internet option -> tab connection -> Lan setting -> Bỏ dấu tích ở proxy server đi là được.

Không cậu. tool này của tớ thì chỉ việc thay vì cậu phải đi thay ssh và thay link click link để nhận dc captcha thì tool tớ tự làm thôi cậu.
Còn việc nhập captcha thì cũng phải tự ngồi gõ thôi.
Khi đang change ssh thì rõ ràng ko có mạng thì mình sẽ ko cho load tới thì ssh change ok.
Mình dân nghiệp dư về code nên nói cung còn gà lắm :).
Thanks.
em nb, giờ chỉ cài và chạy auto và nhập code thế thôi hay phải làm gì nữa bác nhỉ

em nb, giờ chỉ cài và chạy auto và nhập code thế thôi hay phải làm gì nữa bác nhỉ
Cậu cứ download tool về rùi đọc hướng dẫn sử dụng.
Xong rùi reg 1 acc. xong upload 1 cái ảnh lên để nó có link c c. c c/xxxx dạng link như thế. xong bác nhập link đó vào ô link rùi bắt đầu là đươc.
Gõ thì nhớ check xem $ có lên trong acc ko nhá.

thấy hay! tối thử :p

Phải ref mới xài đc à
hèn chi sử dụng hoài mà hok đc

Tool load chậm hay nhanh thì phụ thuộc vào ssh của bạn đang dùng. so với việc bạn đi thay ssh từng thằng với click từng thằng thì tool nhanh hơn hay bạn làm tay nhanh hơn. Bạn làm tay nhanh hơn thì bạn cứ thủ công ko cần dùng tool của mình nhé. Còn mã sai thì bạn thiếu dk sử dụng tool như mình đã bảo bên kia.

Nếu ko vào được mạng thì cứ thoát tool và change proxy của IE là được.
Internet explorer -> tool -> internet option -> tab connection -> Lan setting -> Bỏ dấu tích ở proxy server đi là được.

proxy của IE nhưng em xài chrome cũng bị à bác :confused:, sr em gà mấy vụ này

proxy của IE nhưng em xài chrome cũng bị à bác :confused:, sr em gà mấy vụ này
IE, Chome, Cờ rôm đều dùng 1 proxy default của win bác nha. Còn thằng firefox thì nó ko ăn theo thôi. Bác gặp trường hợp như bác bảo thì chỉ cần tắt chrome đi rùi mở lại thì chắc chắn vào được mạng nha.
Thanks.

IE, Chome, Cờ rôm đều dùng 1 proxy default của win bác nha. Còn thằng firefox thì nó ko ăn theo thôi. Bác gặp trường hợp như bác bảo thì chỉ cần tắt chrome đi rùi mở lại thì chắc chắn vào được mạng nha.
Thanks.

tắt chrome mở lại vẫn thế thôi, reset máy cũng vậy , hồi sáng cài lại win luôn o_O

tắt chrome mở lại vẫn thế thôi, reset máy cũng vậy , hồi sáng cài lại win luôn o_O
Haizz đúng là bó tay với cậu á.
Cậu làm theo cái này tớ bảo chưa?

Haizz đúng là bó tay với cậu á.
Cậu làm theo cái này tớ bảo chưa?

lúc sáng hok chỉ giờ cài lại rồi mới chỉ o_O
à đã ref rối nhé, bác update cho em đi id=54356

lúc sáng hok chỉ giờ cài lại rồi mới chỉ o_O
à đã ref rối nhé, bác update cho em đi id=54356
Hic. bác comment lúc 3h sáng thì lúc đó ngủ phè râu rùi.
Lúc 7h tớ dậy tớ có comment cho bác mà tại bác ko chịu làm theo ý chứ :(.
Đã update cho bác nhé. bác reset lại tool là được nhá.
Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back