• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[CAPCHATYPER ver. 2] update mọi tình hình mới nhất-Không ngại vết bẩn

Status
Not open for further replies.
cái đó là do bác trả trước ấy mà :binhsua50:

hihi..k pm admin cũng vậy bạn...nhóm làm lâu rồi :D...nên đc ưu đãi đó mà ;))

anh ơi nhận em vô làm captchatyper với,em ko có panel :binhsua95:

e pm a nhé...yh:tripro1132001 nhé...sẽ pek thêm thông tin :D

hú hú mình có panel đang mún tuyển thêm thích thì pm yahoo : hg.sieucuibap nhé

công nhận thằng này pay đều mà nhanh thật cứ 1 ngày 1 proof hé hé riêng chủ nhật thường phải đợi đến thứ 2 mới nhận đc .

load thì chậm ban ngày . gõ lúc khuya thì nhanh mà code lại ngắn chứ sáng gõ nhanh nhưng code dài và nhiều code mời quá

:binhsua85: có cách nào bớt bị mất code ko - dùng soft gì và gõ có ji đặc biệt ko
mình thì nó hiện ji gõ náy dùng soft Bubu mà mất code gần 40% nên bỏ cả tuần rồi :binhsua94:

:binhsua85: có cách nào bớt bị mất code ko - dùng soft gì và gõ có ji đặc biệt ko
mình thì nó hiện ji gõ náy dùng soft Bubu mà mất code gần 40% nên bỏ cả tuần rồi :binhsua94:

mất code là sao vậy bác ?

mà cho em hỏi tí, có những code mình ko thể đọc ra nổi, mình ấn bỏ qua thì nó ko tính tiền đúng ko ạ, nhưng bỏ qua nhiều thì có bị banned ko ạ ? các bác giúp em với

mất code là sao vậy bác ?

mà cho em hỏi tí, có những code mình ko thể đọc ra nổi, mình ấn bỏ qua thì nó ko tính tiền đúng ko ạ, nhưng bỏ qua nhiều thì có bị banned ko ạ ? các bác giúp em với

Code bỏ qua ko tính tiền bạn, tất nhiên là sẽ bị banned nếu bỏ qua nhiều rồi :)

B thử dùng ST chưa ^^. m thấy dùng ST k hao hụt code nhiều đến vậy.

khi mình request tiền từ thằng CT thì mấy acc đó có gõ tiếp dc ko vậy các pro, hay phải tạo acc mới

Cứ gõ tiếp đi bạn , nó tính code là từ ngày hôm qua thôi . Ví dụ cậu Re ngày 10 thì nó tính code đến hết ngày 9 cậu ạ :D

xin dc panel rồi, nhưng ko dám tuyển ref vì có vẻ bà con thích cap pix hơn nhỉ, với lại chưa có dư xèng để bảo hiểm

cap pix nếu so sánh thì mình vẫn chọn ct...:))..có mặt lợi nhiều hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back