[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
lừa đảo đó. cái mail này là scam.
Trên trang web captchatypers đã ghi rõ là quyền admin được cấp miễn phí.
chính xác :)...........:binhsua33:

:m158::m158::m158: má ơi - topic của ông anh mình đã spam lên những 101 cm - phải chiến thằng này thôi :m185::m185:

:m158::m158::m158: má ơi - topic của ông anh mình đã spam lên những 101 cm - phải chiến thằng này thôi :m185::m185:
sao dị thằng e..:D...let go với a đi...:))

cái này chả thấy khi nào load nhanh ráo :binhsua39: ít khi log vào đạt speed 21 trong vòng 15 phút :binhsua48:, còn con đường nào để đi nữa không ae

min pay 1.1$ nhé các bác :D..và chỉ còn con đường này ngon thôi :D

3h47 sáng
load sp 10 :| 5 acc
rất là chậm
trước kia nó cho 20s 1 capt giờ nó cho có 15s add nhiều id nhanh thì có mà time out tập thể

tôi cũng dị nè..giờ nhiều ng làm hay sao ấy :binhsua44:,chán vãi :binhsua36:

tôi cũng dị nè..giờ nhiều ng làm hay sao ấy :binhsua44:,chán vãi :binhsua36:

làm pix cho lành 3 acc load full
nhiều người xin group quá rồi nên load chậm :D

T pek trước rồi mà:binhsua32:

mấy thằng mới ra thằng nào time cũng 15s mà ngày load chậm rì log mấy chục acc vô timeout ko đỡ dc , đang kiếm trang nào time 30s như pix :(

---------- Post added at 08:10 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

ah` tiện thể cho mình xem luôn cái proof pay tiền của thằng này nhé mí bồ , tks nhìu

mấy thằng mới ra thằng nào time cũng 15s mà ngày load chậm rì log mấy chục acc vô timeout ko đỡ dc , đang kiếm trang nào time 30s như pix :(

---------- Post added at 08:10 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

ah` tiện thể cho mình xem luôn cái proof pay tiền của thằng này nhé mí bồ , tks nhìu

tp có cách đây mấy năm rồi đó Luke. Chưa gõ nên ko có proof, chờ pix die đã hẵng hay,

:binhsua50::binhsua50: scam chưa các bác - em đang định đi làm thằng này à - tập ăn quả cam này như thế nào à :kochiu::kochiu:

mọi người cho mình hỏi chút,sao vào phần static nó chỉ hiện ra mấy cái thứ tự mà ko thấy số code mình đã gõ vậy,tìm trên thanh menu mà ko thấy số code mình đã gõ nằm ở chỗ nào nữa :l

mọi người cho mình hỏi chút,sao vào phần static nó chỉ hiện ra mấy cái thứ tự mà ko thấy số code mình đã gõ vậy,tìm trên thanh menu mà ko thấy số code mình đã gõ nằm ở chỗ nào nữa :l
Nếu là admin thì Report -> Track Employee -> Nhập ngày muốn xem từ ngày mấy tới ngày mấy

:binhsua50::binhsua50: scam chưa các bác - em đang định đi làm thằng này à - tập ăn quả cam này như thế nào à :kochiu::kochiu:

scam thì chắc cũng 3năm nữa nhé chú :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week