[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.

songthan

Banned
Reactions
310
MR
0.000
Hoho, Lại có thông báo thay đổi rate trong 1 hoặc 2 tuần tới. hajzzz :binhsua104:

Reactions
187
MR
0.098
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Hix , cho em hỏi ngu cái nha mấy pro , hiện nay có cái auto nào mà tự động gõ capcha luôn cho mình hok nhở ? Xin ném nhẹ tay nhé !:binhsua49:

Hix , cho em hỏi ngu cái nha mấy pro , hiện nay có cái auto nào mà tự động gõ capcha luôn cho mình hok nhở ? Xin ném nhẹ tay nhé !:binhsua49:

K có đâu b, nếu có thì họ k thuê ng gõ captcha!

Captcha là để ngăn chặn auto. nếu có soft auto 1 loại captcha nào đó, thì captcha đó sẽ được thay thế bởi loại captcha khác. Nên việc auto captcha là khó.
(Nếu có thì họ cũng sẽ dữ riêng chỉ họ dùng - vì share autocaptcha thì soft đó chỉ nước vứt :]] ) :binhsua104:

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,847
MR
0.623
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Việc auto captcha là ko thể, mà nếu có thể thì họ sẽ ko thuê mình gõ nữa vì chế độ chống auto bằng captcha ko còn tác dụng. :binhsua52:

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.316
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Captchatypers now sending payment from Monday to Friday starting from August 1,2012.
Minimum payout is 5$.If you reach 5$ send request to us from your admin and you will be notified in admin when payment is made.
Your payment request will be completed within 24 hours. For Indians after we make payment it takes some few hours for the payment to reach you as we send it through NEFT.

Tin này hít đây####:binhsua43:

Tin này hít đây####:binhsua43:

Captchatypers giờ gửi thanh toán từ thứ hai đến thứ sáu bắt đầu từ tháng tám 1,2012.
Thanh toán tối thiểu là 5 $. Nếu bạn đạt đến 5 $ gửi yêu cầu cho chúng tôi từ admin của bạn và bạn sẽ được thông báo trong admin khi thanh toán được thực hiện.
Yêu cầu thanh toán của bạn sẽ được hoàn thành trong vòng 24 giờ. Đối với Ấn Độ sau khi chúng tôi thanh toán phải mất một vài giờ để thanh toán cho đến khi chúng tôi gửi nó thông qua Neft.

alias91192

Senior
Reactions
251
MR
0.001
mình đủ 5,02$ yêu cầu vẫn chưa được pay là sao ta :((

Có thể hôm nay cậu mới được 5$, nếu hôm nay cậu yêu cầu pay thì nó chỉ tính tổng code cho tới hôm qua thôi, nên chắc chưa đủ 5$ và nó ko pay là đúng rồi.

tomcoiwa

Hero
Reactions
406
MR
0.000
Có thể hôm nay cậu mới được 5$, nếu hôm nay cậu yêu cầu pay thì nó chỉ tính tổng code cho tới hôm qua thôi, nên chắc chưa đủ 5$ và nó ko pay là đúng rồi.

vote cậu. của mình y như cậu nói có 9.3$ đánh nốt tròn 10$ request thì nó pay có 9.3$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week

Most discussed of week